Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวล่าสุดที่รับเรื่องการแจกรางวัลของMsi จาก PCtoday

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่าวล่าสุดที่รับเรื่องการแจกรางวัลของMsi จาก PCtoday

Nipong M. to me
    show details 10:27 AM (10 hours ago) Reply

เรียน .....
    สำหรับเรื่องนี้ ทาง MSI แจ้งมายังกองบก. ว่า จะแจก 50 รางวัลจริงๆ ครับ
    ตอนนี้ยังงง อยู่ว่า ทำไม่เหลือแค่ 1 รางวัล
    ผมจะส่งเมลฺคุณให้ทางทีมจัดงานของ MSI เพื่อระบทราบข้อเท็จจริงที่เกิดขึ้น

ขอบคุณครับที่ฟีดแบ็คให้ทราบ
    นิพงศ์

นี่คือข้อมูลที่ผมได้รับจาก บก.นิตยสารPCtoday

50 รางวัลนี่คือโมเดล 50 ตัวครับ

ไม่ใช่บอร์ด K9A2 Platinum ครับ

K9A2 Platinum แจกเพียง 1 รางวัล แต่แจกโมเดลสมาชิก PC Today ที่มาร่วมงาน 50 รางวัลครับ

Comment

นั่นสิครับถ้าแจกK9A2 Platinum 50ตัว MSIขาดทุนย่อยยับพอดี -*-

Comment

555+

Comment

อิอิ

Comment

ฉลากในกล่องถึง 50 ใบป่าวเหอะ ดูมันน้อยๆนะ

หรือว่ามี หมายเหตุไว้หรือเปล่าว่า "ขอสงวนสิทธิ์ อาจมีการเปลี่ยนแปลง โดยไม่แจ้งให้ทราบ" ประมาณนี้ป่าวครับ

แต่พี่ U ก็บอกมาแล้วนะว่าพิมพ์ผิดครับ ^^

Comment

50โมเดล นี่นี่ผู้เข้าร่วมงาน50ท่านแรกไม่ใช่หรอครับ
              แต่ในใบชิงโชคกับในหนังสือ บอกจับรางวัลแจกk9a2 Platinum 50รางวัล

ผมไม่เข้าใจว่าใครผิด แต่ผมขอยุติเรื่องเพียงเท่านี้พูดไปก็ไม่มีไรดีขึ้นมีแต่เรื่อง

Comment

.....
                พิมพ์ผิดคับ

Comment

ผมว่าถ้าจัดอีก MSI มีสิทธิเจ้งได้ครับ เล่นแจกของเป็นแสน เลย เอิ๊กๆ

Comment

ดีที่ผมไม่ไป คราวแรกก็คิดว่าแจก 50 ตัวยังไงก็น่าลุ้น เพราะในหนังสือเขาพิมพ์แบบนี้จริง ๆ ว่าแจกบอร์ดตัวนี้ 50 ตัว

จะแจกอะไรก็อย่าให้กำกวม เหมือนจะดูหลอกลวงแบบบอกไม่ถูก ใครผิดใครถูก มาบอกกันด้วย

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
                      ฉลากในกล่องถึง 50 ใบป่าวเหอะ ดูมันน้อยๆนะ

หรือว่ามี หมายเหตุไว้หรือเปล่าว่า "ขอสงวนสิทธิ์ อาจมีการเปลี่ยนแปลง โดยไม่แจ้งให้ทราบ" ประมาณนี้ป่าวครับ

แต่พี่ U ก็บอกมาแล้วนะว่าพิมพ์ผิดครับ ^^
                      ใน 1 เล่มจะมีฉลากให้ชิงโชค 2 ใบครับ ประมาณร้อยกว่าใบในกล่องครับ

Originally posted by cereus View Post
                      50โมเดล นี่นี่ผู้เข้าร่วมงาน50ท่านแรกไม่ใช่หรอครับ
                      แต่ในใบชิงโชคกับในหนังสือ บอกจับรางวัลแจกk9a2 Platinum 50รางวัล

ผมไม่เข้าใจว่าใครผิด แต่ผมขอยุติเรื่องเพียงเท่านี้พูดไปก็ไม่มีไรดีขึ้นมีแต่เรื่อง
                      ใช่ครับ 50 ท่านแรกที่เอาคูปอง PC Today มาใส่กล่องรางวัลจะแจก โมเลยเลย 50 รางวัลครับ

ผมว่าบางทีการวรรคคำผิดนิดน่อยก็จะทำให้ความหมายผิดไปเยอะได้ครับ

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ

ผมเองก็ไม่ได้ตั้งใจจะให้เกิดปัญหานี้ขึ้นครับ

Comment

ได้ยินมาว่านิตยสารเค้าพิมพ์ผิดหนิครับ - -''

Comment

เขียนว่าลุ้นรับเมนบอร์ดรุ่นนี้ 50 รางวัล ใครอ่านก็ต้องตีเป็นความหมายนี้ทุกคน ไม่มีตรงไหนบอกว่าเป็นโมเดลหรืออะไรทั้งสิ้น หรือเห็นว่าเปลืองเลยไม่แจก

Comment

Originally posted by fj View Post

เขียนว่าลุ้นรับเมนบอร์ดรุ่นนี้ 50 รางวัล ใครอ่านก็ต้องตีเป็นความหมายนี้ทุกคน ไม่มีตรงไหนบอกว่าเป็นโมเดลหรืออะไรทั้งสิ้น หรือเห็นว่าเปลืองเลยไม่แจก
                            ไม่ใช่หรอกครับที่ว่าเปลืองเพราะที่วางไว้ตอนแรกคือแจก

K9A2 Platinum 1 ตัวกับ โมเดล 50 ตัวอยู่แล้ว

ถ้าหากกลัวเปลืองคงไม่จัดงานนี้มาหรอกครับ

ทามแบบยี่ห้ออื่นนั้นอยู่เฉยๆรอดูยอดขายอย่างเดียวไม่ดีกว่าหรือครับ

ไม่เหนื่อยไม่เสียตัง

Comment

แต่ยังไง เค้าก็แจกไปเยอะนะผมว่า ได้แต่มอง 88 Ul ล่องลอยไปคนโน้นที คนนี้ที มองตาปริบๆ

ไหนบอกเอามาแจกแบบไมคิด่ขนกลับไงพี่ U เห็นมีใส่กล่องแอบขนกลับอ่ะ อิอิ ^^

Comment

Working...
                              X