Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยคับ 8800GTซิ้งเดิมๆ ที่ออกมาจากโณงงานอะคับลากได้ประมารเท่าหร่ายหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยคับ 8800GTซิ้งเดิมๆ ที่ออกมาจากโณงงานอะคับลากได้ประมารเท่าหร่ายหรอ

ถามหน่อยคับ 8800GTซิ้งเดิมๆ ที่ออกมาจากโณงงานอะคับลากได้ประมารเท่าหร่ายหรอ

ซิ้งเดิมๆเลยอะคับ ที่เปนบางๆ ถ้าลากไปซัก700 จาไหวไหมกลัวมานร้อนเกิน

ขอบคุงคับ

650-720 แล้วแต่ดวงครับ

Comment

ไหม้แน่ครับ เพราะ ท่านเอาออกอย่างเดียว มันเลยไม่มีซิ้ง

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
        ไหม้แน่ครับ เพราะ ท่านเอาออกอย่างเดียว มันเลยไม่มีซิ้ง
        ต้องรีบเอาไปแช่น้ำเลยครับตอนมันกำลังจะขึ้น พอรูตัวอีกทีเก็บตังซื้อใหม่เลยครับ

Comment

ลากได้ ต้องปรับรอบเอาครับ ไม่ปรับนี่ลากไม่ได้เลย ความร้อนพุ่งภาพแตกสีเละ ค้างไปเลย
          จากที่เคยเป็น

Comment

ถ้าปรับรอบ100% อะคับ ท่านลากเท่าหร่าเอ่ย ผมจะเล่น8800GTเหมือนท่านและเบื่อ3870

Comment

ผมกะสอยตัวcore600mem900 ของgalaxy อะคับ ที่เปนกาดตัวแรกเลย

ลากได้ประมาณเท่าไหร่หรออยากรู้จิงๆ

ขอบคุงคับ

Comment

ของผมก็ galaxy ครับแต่ไม่ใช่ตัว sink ใหม่
                น่าจะได้ประมาณ core670-720 mem970-1050
                แล้วแต่ดวง อิอิ

ปรับ 100 เสียงดังนะครับ อิอิ

Comment

Working...
                X