Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมผิดไปแล้ว ขออภัยให้ผมที.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมผิดไปแล้ว ขออภัยให้ผมที.....

คือว่าใน Crysis อ่ะคับ เรื่องมันยาวมากอ่ะคับ มันเริ่มจากด่านแรกตรงที่ผมตกจากเครื่องบินแล้วเดินโซซัดโซเซไปขอความช่วยเหลือ นึกว่าทหารเกาหลีจะใจดีเหมือนในจูมง ปรากฏว่ามันจะยิงผม ผมเลยต้องป้องกันตัวก่อน ทีแรกว่าจะยิงขู่เฉย แต่ปืนมันลั่นใส่กลางหน้าผากพอดี เพื่อนมันเลยตามฆ่าผมจนผมต้อง Maximum Speed มาจนถึงด่าเนียะ ด่านที่เราลงจากเครื่องบินแล้ววิ่งฝ่าระเบิดกับกระสุนแล้วให้ทำไรไม่รู้ รู้อย่างเดียว ต้องวิ่งหนีเพื่อนไอ้เกาหลีคนนั้น ซึ่งมันก็ตามไล่ฆ่ากันเป็นฝูง ผมวิ่งไม่ไหวแล้ว เลยขโมยรถมันมาคันนึง กะลังขับอยู่ดีๆ มีไอ้ตี๋ยืนขวางหน้าแล้วยิงลูกซองใส่ผม ดีที่ผมหักหลบทัน แต่ท้ายรถมันปัด เบรกไม่อยู่ ผลก็เลยออกมาดังในรูป
    Attached Files

ดูสิ นี่ติดคดีฆ่าคนโดยไม่เจตนาแล้วยังเพิ่มอีกกระทง ขับรถด้วยความประมาทอีก แล้วผมจะร้องเรียนกะใครดีล่ะคับ ผมแค่ต้องป้องกันตัวเท่านั้นเอง แล้วจะโทรบอกบริษัทประกันยังไงคับ เพื่อนๆมันแห่มาจะรุมประชาทันผม ผมเลยกดออกเกมส์ก่อน ไม่ล่งไม่เล่นมันแล้ว เกิดมาไม่เคยฆ่าคน วอนพระเจ้าGoogle โปรดอภัยให้ลูกช้างด้วย...

Comment

- -*

Comment

สร้างสรรค์ ครับ

555555+

Comment

เป็นเอามากเลยนะเนี่ย ^^"

Comment

*-* หนัก

Comment

ไม่เป็นไรครับ เพราะถ้าคุณขับเครื่องบิน(ชื่ออะไรแล้ววะ)ออกจากเกาะไปที่เรือได้ ทางการสหรัฐฯจะเคลียร์คดีเหล่านี้ให้คุณเอง โดยเฉพาะถ้าคุณฆ่าบอสแล้วหนีขึ้นยานไปได้ ก็ไม่มีใครรอดมาเป็นพยานเอาผิดคุณได้แล้วครับ หรือถ้าไม่แน่ใจ ก็ให้จัดการปิดปากสาวลูกครึ่งนั่นกับเพื่อนของคุณซะ

Comment

แป๋ววววว.....

Comment

ขอบพระคุณ คุณ s4410020 มากครับ จะลองทำตามดูนะครับ

Comment

แหม....ทำไปได้

Comment

สงสัยเข้าเส้น

Comment

แนะนำใหวิ่งไปดูหน้ารถครับว่าประกันบริษัทไหน ชั้นอะไรจะได้โทรถูก แล้วก็นั่งรอประกันอยู่แถวนั้นหล่ะ พอพนักงานมาถึงก็ตีหน้าเศร้าเล่าความเท็จชักแม่น้ำทั้ง5ออกมาบอกว่า "ผมโดนคนปองร้าย" ดูนะครับ เผื่อประกันจะเห็นใจ

...................เอาจริงง่ะO_O

Comment

หาทางกลับมาสู้คดีดีกว่าครับ

Comment

- -* ทำไปได้

Comment

Comment

Working...
                              X