Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ M/B คุ้มๆให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ M/B คุ้มๆให้หน่อยครับ

พอดีจะหันมาเล่นค่ายนี้อ่ะครับ คิดว่าจะใส่กับ X2 5600+ แต่ยังไม่ค่อยทราบข้อมูลอะไรมากมาย

ช่วยแนะนำ M/B คุ้มๆให้หน่อยครับ เอามา OC เล็กน้อยถึงปานกลางครับ บอกราคาด้วยก้อดีครับ

รบกวนด้วยครับผม

ASRock NF6P ครับ 1680 บาทครับ

Comment

Originally posted by Abyss View Post
      พอดีจะหันมาเล่นค่ายนี้อ่ะครับ คิดว่าจะใส่กับ X2 5600+ แต่ยังไม่ค่อยทราบข้อมูลอะไรมากมาย

ช่วยแนะนำ M/B คุ้มๆให้หน่อยครับ เอามา OC เล็กน้อยถึงปานกลางครับ บอกราคาด้วยก้อดีครับ

รบกวนด้วยครับผม
      ขอบังอาจแนะนำนะครับ ไม่ทราบว่างบเมนบอร์ดเท่าไรครับ ผมแนะนำนตัวล่างนี้นะครับ กำลังดีเลยเรื่องราคาและคุณภาพ

GA-MA770-DS3 มีขายแล้วราคาประมาณ 3,XXX Bath ตัวนี้ Chipset ใหม่รองรับ Phenom ด้วย

กดอ่าน

http://www.overclockzone.com/Lightro...DS3/index.html

หากเอาถูกกว่านี้ก็มอง Asrock หรือ ECS ได้เลยครับ

Comment

M3A ดูเลค แน่นอน ผมก็ไช้ แต่ M3A ธรรมดา งบหมดไม่พอ กับ x2 5000+

Comment

ราคา 3500 ประมาณ

Comment

ASRock NF6G ครับ - มี AM2 Boost - Over Clock นิดหน่อย - ราคาถูก ๆ จ้า

Comment

Working...
            X