Announcement

Collapse
No announcement yet.

น้ำหายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น้ำหายครับ

ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับหารอยรั่วไม่เจอ แต่น้ำมันหาน 1เดือน หายไปประมาณ 10 cc นะครับ ท่านไดทราบสาเหตุช่วยแจงให่หน่อยครับ

ระเหย กลายเป็นไอ

Comment

ถูก

Comment

ของผมเปิดทิ้งไป2วันก็รู้แล้วครับว่าน้ำมันลดลง

Comment

ลองเปิดฝาถังพักน้ำดูครับ ได้ยินเสียงเหมือนเปิดขวดน้ำอัดลมไหมครับ !!!

นั่นแหละครับ น้ำมันระเหยเพราะความร้อนครับ
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
          X