Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปดูพี่น่อมกาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปดูพี่น่อมกาน

http://www.techspot.com/review/84-am...y-performance/
    พี่น่อม9700ตีกับQ6600ของอีกฝั่งมันใช้ได้

พี่เขาอยู่วีมอตไม่ใช่เหรอครับ
    ----
    ^ ^

Comment

Originally posted by eXzato View Post
      ----
      ^ ^
      จริงครับท่าน แซวกันไป ขำๆ

Comment

จริงๆ พี่น่อมรันพวก synthetic bench หลายๆตัวรวมทั้งด้านตัดต่อ มันไม่เลวร้ายเลยครับผม คะแนนดีออก
        เสียไอ้ตรงด้านเกมนี้แล clock มันน้อยคะแนนมันก็น้อยตาม อุอุ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
          ----
          ^ ^
          เห็นชื่อกระทู้ก็เข้าแบบนี้เหมือนกัน
          แต่พอดู review จึงถึงบางอ้อ Phenom = พี่น่อม

Comment

ตามมาดูพี่น่อมครับ

Comment

เล่นซะจุก

Comment

มีทั้งชนะทั้งแพ้ทั้งนั้น

แต่ที่ AMD ชนะ ตลอดกาลเลย คือ AMD ชนะใจผม เอ้า ฮิ้ววววววว

คิดได้ไงวะเนี่ย อิอิอิ

Comment

Originally posted by Drunk View Post
                  มีทั้งชนะทั้งแพ้ทั้งนั้น

แต่ที่ AMD ชนะ ตลอดกาลเลย คือ AMD ชนะใจผม เอ้า ฮิ้ววววววว

คิดได้ไงวะเนี่ย อิอิอิ
                  โอ้ว วลีแห่งยุค

Comment

เห้ยมันก็แรงนี่หว่า

Comment

มีทั้งชนะ แระแพ้ ( แต่รุสึกส่วนใหญ่จะแพ้นะ -_-" )

Comment

Working...
                      X