Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 gts G80 กับ 3850 ใครแรงกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 gts G80 กับ 3850 ใครแรงกว่ากันครับ

8800 gts G80 มือสอง กับ 3850 ของใหม่

เห็นราคาพอกัน ว่าจะเอาแทนเจ้า 6800Gt ตัวเก่าสะหน่อย

ขอบคุณครับ

8800GTS G80 แรงกว่านิดๆครับ
    แต่ถ้าความสดใหม่ 3850กินขาด เน้นเล่นเกม ดูหนัง ถอดรหัสวีดีโอ แจ่มครับ

Comment

หรือถ้าถามอีกอย่างนึง ก็คือ ... คุณสาวกสีอะไรครับ แค่นั้นล่ะ ตอบได้แล้วล่ะครับ ว่าควรจะซื้อตัวไหน หุหุ

ผมว่าการ์ดจออันไหน จะแรง อันไหนภาพจะสวย มันไม่ค่อยมีผลเท่าไหร่หรอกครับ มันอยู่ที่คนซื้อมากกว่า ว่าอยากจะเล่นยี่ห้อไหน

แต่ถ้าอยากจะเอาประสิทธิภาพจริงๆ ตาม rep บนเลยครับ

Comment

อยากรู้ว่าตัวไหนประหยัดไฟกว่ากันนี่ดูตรงไหนครับซื้อใส่ร้านเกมส์เน้นประหยัดไฟครับ

Comment

GF8800GTS 320MB 320bit แรงกว่า อะ

Comment

ของเก่าคุณก็แรงดีนี้ครับ จะเปลี่ยนทำไม

Comment

เอาไปทำงานก็88GTS ไปแปลงเอา เอาไปเล่นเกมส์ก็88GTS ไม่ค่อยมีปัญหาจุกจิก
              เอาไปทำอะไรก็ไม่รู้ก็3850 อ่ะ ฮาฮาฮาฮาฮา...เอิ๊ก!!

ปล.เอาผมไปส่งโรงบาลที (โดนแน่ตรู) +_+

Comment

วิ่งบี้กันชนิดหายใจรดกกหูเลยหล่ะครับ

Comment

Originally posted by dipdc View Post
                  8800GTS G80 แรงกว่านิดๆครับ
                  แต่ถ้าความสดใหม่ 3850กินขาด เน้นเล่นเกม ดูหนัง ถอดรหัสวีดีโอ แจ่มครับ
                  ไม่นิดครับ
                  8800gtsแรงกว่าเยอะ

Comment

Originally posted by sc View Post
                    ไม่นิดครับ
                    8800gtsแรงกว่าเยอะ
                    ใครว่านิด นี่แสดงว่า...ครับ

BTF 2142 1280*1024 ปรับสุดทุกอย่าง 8800gts g80 แรงกว่าอยู่ 20 เฟรมอ่ะ -*-

Comment

G80 ลากสุดๆ ไม่นิดนะครับ อิอิ

Comment

เท่าที่เล่นมานะ

พูดตรงๆเลยว่าใจฝักใฝ่สีไหนเอาสีนั้น

เพราะว่ามันไม่ต่างกันมากหรอกเอามาใช้งานจริงๆอ่ะครับ เวลาเทส มันก็ขึ้นอยู่กับโปรแกรมแล้วก็เกมส์ด้วยว่าสีไหนเค้าถนัดอ่ะครับ

Comment

Originally posted by kirk View Post
                          เท่าที่เล่นมานะ

พูดตรงๆเลยว่าใจฝักใฝ่สีไหนเอาสีนั้น

เพราะว่ามันไม่ต่างกันมากหรอกเอามาใช้งานจริงๆอ่ะครับ เวลาเทส มันก็ขึ้นอยู่กับโปรแกรมแล้วก็เกมส์ด้วยว่าสีไหนเค้าถนัดอ่ะครับ
                          ถูก!!!!!ครับ

แต่ผมชอบทั้งสองสีเลยครับ

Comment

Originally posted by Lightron View Post
                            ถูก!!!!!ครับ

แต่ผมชอบทั้งสองสีเลยครับ

แต่ตอนนี้ผมชอบสีอื่นอ่ะที่ไม่ใช่สีเขียวและสีแดง แต่สีเห... ก๊ากกกกก

บ้าปั๊มลูกไปหน่อย อิอิ

Comment

Originally posted by kirk View Post
                              แต่ตอนนี้ผมชอบสีอื่นอ่ะที่ไม่ใช่สีเขียวและสีแดง แต่สีเห... ก๊ากกกกก

บ้าปั๊มลูกไปหน่อย อิอิ
                              ลูกอายุเท่าไหร่แล้วคร้าบ อิอิ

Comment

Working...
                              X