Announcement

Collapse
No announcement yet.

router ของอะไรดีครับตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• router ของอะไรดีครับตอนนี้

ราคาพอประมาณ ใช้คนเดียวไม่แบ่งกับใครครับ อุ อุ
    ตัวเก่า d link dsl 500g ร้อนมากเปลือยโต้ลม ลาโลกไปละ
    เห็นราคา wireless ก็ใกล้ๆ กัน แต่ต้องซื้อตัวต่อกับเครื่องอีก

Originally posted by 1two3 View Post
    ราคาพอประมาณ ใช้คนเดียวไม่แบ่งกับใครครับ อุ อุ
    ตัวเก่า d link dsl 500g ร้อนมากเปลือยโต้ลม ลาโลกไปละ
    เห็นราคา wireless ก็ใกล้ๆ กัน แต่ต้องซื้อตัวต่อกับเครื่องอีก
    ลองพิจารณาตัวที่ผมขายดูมั๊ยล่ะครับเปิดเป็นเดือนๆไม่มีงอแงแถมแรงสุดๆครับ ลองเข้าไปอ่านรายละเอียดดูครับ กดลายเซ็นด้านล่างเลยครับ

Comment

ขอบคุณครับ ขอเวลาคิดสักพักอุ อุ

Comment

Working...
      X