Announcement

Collapse
No announcement yet.

เก็บตกการเทสเกม Kingdom Under Fire II อลังการงานสร้างจริงๆ!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เก็บตกการเทสเกม Kingdom Under Fire II อลังการงานสร้างจริงๆ!!!

BORKED

เปิดวันพรุ่งนี้ทำไมตูเข้าได้ฟระเนี่ย!!! ( เปิดทดสอบวันที่ 1 - 7 ธันวาคม )

ปล.ส่วน VDO กำลังอัพอยู่ค่ะ

BORKED

Video Gameplay Kingdom Under Fire II Character Creation Footage 1ST Close Beta มาแล้วค่ะ!!!

Comment

ไม่มีภาษาอังกฤษหรอครับ
      แต่ภาพสวยจริงๆ

Comment

Originally posted by เจ้าพ่อวินนิ่ง View Post
        ไม่มีภาษาอังกฤษหรอครับ
        แต่ภาพสวยจริงๆ
        อนาคตมีค่ะ แต่ตอนนี้เปิดเซอร์เวอร์เกาหลีเป็นที่แรกหลังจากดองมา 3-4 ปี

Comment

กราฟฟิกแจ่ม เกมออนไลน์สวยๆน่าเล่นเยอะแหะพักนี่ แต่อ่านไม่ออกงิความมันหดหายไปเยอะเลย

Comment

เครื่องแต่งกายตัวละครสวยมากจริงๆ ดูเพลินเลยครับ

Comment

โอ้ววว... นม

Comment

อัพเดตภาพภายในเกมเพิ่มเติมส่วน VDO เกมเพลย์เอาไว้จะอัพให้ชมกันนะคะ สามารถคลิ๊กขวาแล้วเลือกดูภาพ มันจะเป็นภาพต้นฉบับนะคะ

Comment

สวยหยดย้อยยยย

Comment

มันสามารถเล่น ออฟไลน์ได้หรือป่าวครับเกมส์นี้

Comment

Originally posted by เจ้าพ่อวินนิ่ง View Post
                      มันสามารถเล่น ออฟไลน์ได้หรือป่าวครับเกมส์นี้
                      ไม่ได้อะค่ะ มันเป็นเกมออนไลน์น่ะ แหะๆ ตอนเล่นนี่ให้อารมณ์ Dynasty Warrior Online มั๊กๆ

Comment

ภาพแบบว่า... รู้สึกเหมือนดู CG Final13 เลยแหะ สวยเวอร์ lol

Edit

จะว่าไปเกมนี้มันมีระบบดาเมจเสื้อผ้าไหมครับคุณนัท ฮ่าๆ เห็นผิวตัวละครมันเนียน วิ้ง วั้ง อร่ามตาแบบนี้มันอดคิดไม่ได้
                        Last edited by karas100; 1 Dec 2011, 22:54:38.

Comment

Originally posted by karas100 View Post
                          ภาพแบบว่า... รู้สึกเหมือนดู CG Final13 เลยแหะ สวยเวอร์ lol

Edit

จะว่าไปเกมนี้มันมีระบบดาเมจเสื้อผ้าไหมครับคุณนัท ฮ่าๆ เห็นผิวตัวละครมันเนียน วิ้ง วั้ง อร่ามตาแบบนี้มันอดคิดไม่ได้
                          แหะๆไม่มีนะคะคนหื่น

Comment

โอ้โห.. เนื้อนมไข่

Comment

BORKED
                              กว่าจะอัพเสร๊จ ( ยังมีอีกนะ ) กับตัวอย่างเกมเพลย์ที่หลายคนรอคอยให้อัพเสร๊จไว้ๆกับเกม Kingdom Under Fire II ที่ตอนนี้อัพ Part 1 ให้เพื่อนๆได้ชมกันก่อนค่ะ ซึ่งตัวอย่างนี้จะเป็นฉากเริ่มต้นของเกมอาจจะยังไม่ชินกับการบังคับตัวเกมเท่าไหร่ขออภัยด้วยค่ะ แนะนำว่าถ้าสเปกคอมคุณสามารถดู VDO ความละเอียดสูงได้แนะนำว่าดูแบบละเอียดสูงๆดีกว่านะคะ

Comment

Working...
                              X