Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเทคนิดจัดการรถยิงไฟใน Revelations ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเทคนิดจัดการรถยิงไฟใน Revelations ทีครับ

เวลา Battle แล้วเจอรถยิงปืนไฟ ผมจัดการไม่ได้ซักที มันฝ่าเข้ามาเร็วน่ะครับ ยิงแปปๆ ที่กั้นพัง

มีเทคนิคจัดการรถพวกนี้กันยังไงครับ

ผมใช้กำแพง เพื่อด่วงเวลารอปืนใหญ่เราครับ
    เราจะยิงปืนใหญ่ได้ 3 นัด พอยิงหมดนะ ดีเล แนะนำ อย่าเอาไปยิงพวกทหารเดินเท้า ให้ไว้ยิงรถพอ
    แล้วผมก็วาง นักธนูทุกตำแหน่งที่วางได้บนหลังคาไว้เก็บพวกเดินเท้า กับตามกำแพง รับรองมาไม่ถึงบ้านผม

Comment

ของผม ถ้าเห็นรถยิงไฟเข้ามา ก็วางพลปืนบนหลังคาให้ได้มากที่สุด วางไว้แนวใกล้ๆ กะป้อมสุดท้าย
      เพราะ กำแพง ขั้น 1-2 จะพังไวมากถ้ารถยิงไฟมา (เราจะกั้นได้ ทั้งหมด 3 ขั้น) แล้วก็ใช้ปืนใหญ่ยิงเอาครับ

Comment

Working...
      X