Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำครับ หูฟัง Inear

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำครับ หูฟัง Inear

ตอนนี้มีงบอยู่ 4000 ครับ อยากได้หูฟังสักคู่ เอาแบบ Inear นะครับ พกพาง่าย เอามาใช้กับ Iphone4 ฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกมส์บ้าง

ที่ถามเพราะไม่ค่อยมีร้านให้ลองฟังอ่ะครับ เลยอยากได้คำแนะนำ จากเพื่อนๆ พี่ๆ ขอบคุณครับ

ร้านมั่นคงก็น่าจะลองฟังได้นะครับ
    http://www.munkonggadget.com/product.index?lang=th
    price list ครับ

ไม่ก็เข้าไปหาข้อมูลในเว็บอบร์ดเว็บนู้นดูครับ น่าจะมีเทพๆช่วยตอบเยอะ

Comment

ร้านมั่นคง มีหลายตัวที่นิยมใช้กันกันให้ลอง
      ส่วนในมอล์บางกะปิชั้นเครื่องเสียง มีพวก Koss/Monster ให้ลอง
      อย่าลืมเอาplayerของเราไปด้วยล่ะครับ

Comment

ส่วนใหญ่ตัวที่ให้ลองจะเป็นแบบ onear ครับ เคยได้ลองหลายๆ ตัวก็ชอบอยู่หลายตัว แต่ก็ไม่ค่อยสะดวกเรื่องการพกพา เลยอยากได้แบบ inear ครับ ยัดใส่กระเป๋ากางเกงเลย ง่ายดี

Comment

แนวเสียงที่ชอบล่ะ

Comment

ลองดู Monster iBeats ก็น่าสนจ้า ใช้เป็น controltalk ได้ด้วยเน้อ เบสหนักใช้ได้เลยตัวนี้ อิอิ

Comment

Sound Magic E10

Comment

Originally posted by ounjashop View Post
                Sound Magic E10
                +100 ครับ ตัวนี้เสียงดีนะครับ เหลืองบ บานเลย

Comment

Originally posted by parkza14 View Post
                  แนวเสียงที่ชอบล่ะ
                  เบสหนักหน่อยครับ เพราะบางทีดู กับเล่นเกมส์

Comment

Working...
                  X