Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX460 กับ HD 6850 อันไหนแรงช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTX460 กับ HD 6850 อันไหนแรงช่วยทีครับ

GTX460 'GigaByte' Over Clock HDMI Dual , ATi 6850 "GigaByte" Over Clock HDMI Dual

รบกวน แนะนำ ทีครับอันไหน แรง

พอๆกันครับ เลือกตามชอบเลยก็ได้ครับ

Comment

เล่นเกมเน้น PhysX จัด GTX 460

เน้นถูกประหยัดไฟจัด HD 6850

ความแรงพอๆกันครับ

Comment

ตามนั้น...

Comment

เคยใช้มาแล้วทั้ง 2 ตัว พอๆกันครับ

Comment

ม่ายรู้อันไหนดีกว่าแต่ผม 6850 ครับ อย่างน้อยก็ประหยัดไฟกว่า อิอิ

Comment

Working...
            X