Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยาก Upgrade BIOS Asus P5B คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยาก Upgrade BIOS Asus P5B คับ

ผมอยาก Upgrade BIOS Asus P5B คับ เดิมทีมันมีโปรแกรมที่ใช้
    Upgrade BIOS ที่มากับแผ่น driver แต่ทีนี้ผมเปลี่ยนมาใช้ windows Vista Ultimate 64 Bit แล้วลงโปรแกรมตัวนั้นไม่ได้ ผมไปหาในเวป Asus หาไม่เจอเลย มาถาม มีใครมีโปรแกรม หรือ ชื่อ มันก็ได้ครับ หรือมีวิธีอื่น บอกหน่อยนะครับ

ท่าทางจะไม่ Support Vista ซะละ
    งั้นคงต้องใช้ DOS ละมั้ง รอท่านต่อไปผมไม่เคยทำใน DOS อะ

Comment

แง่ ผมลองลงโปรแกรมแล้ว ลองอัพเดต Bios ดู ปรากฏว่าเครื่องค้าง แล้วก็เปิดไม่ติด คับ

Comment

Working...
      X