Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดMSI มันหาซื้อได้ที่ไหนมั่งเนี่ย นอกจากโฟซิสเต็ม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดMSI มันหาซื้อได้ที่ไหนมั่งเนี่ย นอกจากโฟซิสเต็ม

คือผมไปโฟซิสเต็มไม่ถูกอะครับ
    เห็นMSI ทุ่มทุนโฆษณาจังเลย ว่าจะลองไปอุดหนุนดู
    แต่ มันมีร้านไหนที่ขายMB ของท่านมั่งละเนี่ย โฆษณาซะดิบดี แต่หาร้านซื้อไม่ได้ก้เท่านั้น
    ก้แค่อยากให้มันมีจำหน่ายตามร้านที่หาซื้อได้ง่ายๆตามต่างจังหวัดหน่อยก้เท่านั้น อย่างร้านJIB พวกเนี่ยะ ไม่ใช่เข้าไปก้เจอแต่บอร์ด ASUS

ผมบอกให้นะครับ Pantip = TK , Compu & More , M&D ทั้งหมดที่ Pantip ครับ

ส่วนรุ่นเล็กๆอย่าง VM900 หรือ 945GC ท่านจะหาเจอที่ JIB ครับ

ส่วน VGA Card = JIB , M&D , Compu & More , Jedi , TK ครับ

Comment

Working...
    X