Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก VGA 4ตัวนี้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก VGA 4ตัวนี้หน่อยครับ

1GB (III) PCIe ATi 5450 "ASUS" Silence HDMI
    512MB (III) PCIe ATi 5450 "ASUS" Silence HDMI
    มันต่างกันยังไงบ้างครับ ช่วยบอกผมหน่อย แล้วผมควรจะเลือกอันไหน
    แล้วก็
    1GB (III) PCIe ATi 5450 "GigaByte" HDMI
    512MB (II) PCIe ATi 5450 "GigaByte" HDMI นี้ด้วย มันต่างกันมากน้อยแค่ไหน
    สรุปให้ผมด้วยครับ ควรจะเอาอันไหน

ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ

เป็นผม ไม่เอา 5450 มาให้หงุดหงิดหรอกครับ อิอิ
    งบมีเท่าไหร่ครับ ถึง 3000 มั้ยครับ เล่น 6670 เลยครับ แนะนำๆ
    Last edited by tommy605; 30 Nov 2011, 16:03:01.

Comment

2 ยี่ห้อ ต่างกัน ตรง แรม 1GB กับ 512MB

ยังไง 1 GB ย่อมดีกว่าอยู่แล้ว

แต่ว่าข้ามไป 5670 ไม่ดีกว่าเหรอท่านราคาไม่แพงแล้วนา

Comment

เอ่อ มีงบเท่าไหร่ครับ

ข้ามไป 5670 ไม่ดีกว่าเหรอท่าน

Comment

เพิ่มเงินไป 5670 ชัวร์กว่าครับ

Comment

เอาตัว 1GB ยี่ห้อไหนก็ได้ท่านไม่ต่างกันครับ เลือกตามใจชอบ แต่ถ้าแนะนำก็ตามท่านข้างบนเลยครับซื้อมามันไม่คุ้มครับ ไม่ต่างจากออนบอร์ดเท่าไหร่

Comment

Originally posted by tommy605 View Post
              เป็นผม ไม่เอา 5450 มาให้หงุดหงิดหรอกครับ อิอิ
              งบมีเท่าไหร่ครับ ถึง 3000 มั้ยครับ เล่น 6670 เลยครับ แนะนำๆ
              5450 มันเป็นไรหรอครับ ถึงให้ดูรุ่นอื่น

Comment

เงินที่จะซื้อ VGA มีแค่1000เอง แต่เมนบอร์ดผม การ์ดออนบอร์ด มัน HD3000 gpu อะครับ หรือว่าเล่นออนบอร์ด ดี

Comment

แล้วตัวนี้ละ ดีไหมครับ 1GB (III) PCIe ATi 6450 HDMI Asus

Comment

5450 6450 อย่าเอาตัวตํ่าสุดใช้ตัวพวกนี้ ใช้Onboardเหอะ เปลืองเงินครับ

หาจับ 4670 1200-1400 เอา ดีกว่ารุ่ง

Comment

Originally posted by lookpun View Post
                      5450 6450 อย่าเอาตัวตํ่าสุดใช้ตัวพวกนี้ ใช้Onboardเหอะ เปลืองเงินครับ

หาจับ 4670 1200-1400 เอา ดีกว่ารุ่ง
                      แล้วมันไม่ดียังไงหรอครับ

Comment

Originally posted by tetete123 View Post
                        แล้วมันไม่ดียังไงหรอครับ
                        ซื้อมาแล้วจะรู้ แทบไม่ต่างกับออนบอร์ดมากเท่าไหล่เลย เหอะๆ

Comment

Originally posted by nonzaa02 View Post
                          ซื้อมาแล้วจะรู้ แทบไม่ต่างกับออนบอร์ดมากเท่าไหล่เลย เหอะๆ
                          แบบ ประสิทธิภาพ หรอครับ

Comment

แล้วตัวนี้ละ 1GB (III) PCIe GT220 'Biostar' HDMI ดีไหมครับ

Comment

ท่านมีงบเท่าไรหรือครับ จะเอาตัวเดียวหรือหลายตัว

Comment

Working...
                              X