Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง linksys wag120n ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง linksys wag120n ครับ

สอบถามเรื่อง linksys wag120n ครับ

พอดี ทางผม นั้น ได้ไป ซื้อมา ติดตั้งไว้ที่ บ้าน นะ ครับ ผมอยากจะมาลองถามดูนะครับ ว่า
    อาการ คือ อยุในห้องเดียวกัน ติดตั้ง ตัว wag120n ไว้ที่ หน้าคอมพิมเตอร์เลย ครับ

พร้อมกับเปิด ipad2 กับ เน้ตบุ๊ค ทิ้ง ไว้ด้วยนะครับ เพื่อ ที่จะเช็กว่า สัญญาน ภายในห้องสามารถรับเต้ม มั้ยนะครับ ปรากฎว่า ไอแพด จำนวน ขีด สัญญาน คือ 3 ขีดนะครับ แต่ ที่ได้ คือ 2 ขีด

ผมเลยไปดูที่ตัว เน็ตบุค ว่า เห็นสัญญานมาทั้งหมดกี่ ขีด นะครับ ปรากฎ ว่าเห็น จาก 5 ขีดเหลือ 4 ขีดนะครับ ภายในห้องเดียวกันนะครับ ผมเลย แปลกใจว่าทำไม มันถึงไม่เห็นสัญญาน เต็ม นะครับ

เพราะเพื่อน ผมที่เค้า มาติดตั้งให้ ที่บ้าน เค้าบอกว่า ของเค้า ก็เห็น เต็ม หมดนะครับ ถ้าอยู๋ภายในห้องเดียวกันนะครับ

ผมเลยอยากมาถามว่า ไวเลส รุ่น wag120n ของ ผมที่เพิ่งซื้อ มามีปัญหา รึป่าวนะครับ
    รบ กวนแนะนำ ที ครับ
Working...
X