Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mafai II แต่งรถ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mafai II แต่งรถ

อยากทราบว่าทำไม ผมแต่งรถขั้น3ไม่ได้แล้วทำไมร้านที่แต่งรถของผมไม่มี ลายให้เลือกเลย ? - -*
    อยากทราบวิธีแต่งรถ ถ้าจะให้ดีขอเป็น คลิป หรือ ภาพก็ได้ ผมหัวช้าถ้าได้จะขอบคุณมากๆ เลย ครับ

ขอความช่วยเหลือหน่อยน่ะครับ

Comment

แต่งได้เเค่ เปลี่ยนล้อ จูนรถให้เเรง(แต่ไม่ค่อยรู้สึก) เปลี่ยนเลข-อักษรทะเบียน เปลี่ยนสี ซ่อมคืนสภาพ

อยากได้เกินนี้ ผิดหวังแล้วหละ ไม่ใช่ nfs คาร์บอน

Comment

งง กะข้างบนครับ ผมเปลี่ยนล้อมาสิบครั้งแล้วน่ะ ล้อของรถที่ได้ด่านแปดอ่ะครับ ขอโทษน่ะครับขอรายละเอียดกว่านี้หน่อย ผมโง่อ่ะครับ TT

Comment

ลบมันรกบอร์ด
          Last edited by ploynut; 1 Dec 2011, 21:49:13.

Comment

มันไม่เกี่ยวไม่ใช่ หรอครับผมเคยเล่นที่ร้านเกมส์แต่งได้ทุกคัน ไม่ได้ไม่เป็นไรครับแต่ขอขอบคุณมาก ที่ช่วยเหลือ ^^

Comment

Working...
            X