Announcement

Collapse
No announcement yet.

พร้อมกันรึยัง!! : dtac เปิดจำหน่าย iPhone 4S 16 ธันวาคม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by อั้ม View Post
    อยากรู้พวกที่บอกว่า ให้หรือเจอฟรี ก็ไม่เอาเนี่ย ...ขี้โม้หรือเปล่าน่ะ
    ผมเคยแล้วครับ
    อาแจก iPhone4 32GB ผมปากไวไปหน่อย บอกว่าขอเป็นเงินแทนได้มั้ย ไม่อยากได้ iPhone
    สุดท้ายเลยได้เงินมา 15k แทน แอบเสียดาย ปากตรงกับใจมากไปหน่อย 555 ไม่งั้นเอาเครื่องมาขายซัก 22k สบายๆ

Comment

ไม่เป็นไร ถึงมันจะขาย มันไม่ได้ทำให้ผมรักแอนดรอยน้อยลงเลย แต่กลับเป็นผมรักแอนดรอยมากกว่าเดิม อิอิ

เพราะว่าแพงขั้นเทพแบบนั้น ผมว่าเอาเงินซื้อแอนดรอย+เอาไปทำอย่างอื่นได้อีกมากมาย อิอิ

Comment

ให้ฟรีก็เอา เอามาขาย555 ไม่ใช้เองแน่นอน โหลจะตาย

Comment

3gs ไม่คิดจะเปลี่ยน

Comment

ให้ฟรีเอานะ

ซื้อเองเสียดายตังค์

Comment

Originally posted by themai View Post
              ไม่เป็นไร ถึงมันจะขาย มันไม่ได้ทำให้ผมรักแอนดรอยน้อยลงเลย แต่กลับเป็นผมรักแอนดรอยมากกว่าเดิม อิอิ

เพราะว่าแพงขั้นเทพแบบนั้น ผมว่าเอาเงินซื้อแอนดรอย+เอาไปทำอย่างอื่นได้อีกมากมาย อิอิ
              แต่ Galaxy Nexus เปิดราคาแพงเหลือเกินครับ แต่ก่อนก็บ่น iPhone ราคาเวอร์ เจอราคา Galaxy Nexus แล้วหวั่นๆ
              แต่ใจรัก Nexus - -" (แต่ถ้าเปิดตัวเกิน 25k เลิกคุย)

Comment

Originally posted by sonkub View Post
                ผมเคยแล้วครับ
                อาแจก iPhone4 32GB ผมปากไวไปหน่อย บอกว่าขอเป็นเงินแทนได้มั้ย ไม่อยากได้ iPhone
                สุดท้ายเลยได้เงินมา 15k แทน แอบเสียดาย ปากตรงกับใจมากไปหน่อย 555 ไม่งั้นเอาเครื่องมาขายซัก 22k สบายๆ
                หมายถึงไม่ได้อะไรเลยสิครับ ขอแลกเป็นเงิน มันก็ยังได้อ่ะ (ผมโคตรอยากรู้เลยว่าถ้าเอาเงิน 2 หมื่นมากองตรงหน้า พวกที่บอกไม่เอา ขี้โม้ชัดๆ)

Comment

จะทนความร้อนได้ดีกว่าเดิมไหมน้อ

Comment

ให้ซื้อเอานะ

ใช้s2 อยุ่เพราะ อยู่ ร.ร ต่างจังหวัด ใช้ ไอโพนเดียวโดนหาว่าใช้ ของปลอม เพราะไม่ค่อยใครใช้เห็นมีเเต่ของปลอม 55+

Comment

เฉยฯฯเดี๋ยวก็เพียบจะรีบไปแย่งกันทำไม

Comment

ให้ฟรีก็เอาสิ ขายตัวใหม่ 5000 ก็เอา เอาไปใช้ด้วย

Comment

โอ้ว วันที่ 16 เลยหรอ

หลังบ่าย 3 ถ้า ถูกเต็งๆๆๆ ค่อยว่ากัน

อิอิๆ

Comment

ผมก็ใช้ 3Gs ต่อไป
                            เรื่องซื้อไม่ซื้อไม่เห็นจะต้องมาพูดชวนทะเลาะเลย จะซื้อก็ซื้อ ไม่ซื้อก็ไม่ต้องซื้อ
                            พูดเหน็บกันอยู่ได้ = =' (ขายถูกๆหรือให้ฟรีก็ไม่เอาอะไรงี้ ไม่ซื้อหรอกของโหลยังงี้...เฮ้อ)

Comment

วิธีใช้ iPhone ให้เต็มประสิทธิภาพคือเอาไปขาย
                              แล้วเอาเงินไปซื้อ Android ครับ 55+ ล้อเล่นนะครับ

Comment

ผมโดดข้ามจาก SE Satio มาเป็น Iphone 4s ความรู้สึกมันต่างกันจริงๆ ฮ่าๆๆ ใช้เป็น remote ควบคุมคอมฯด้วย 555+

Comment

Working...
                                X