Announcement

Collapse
No announcement yet.

DMC 4 PC เลื่อนเป็น 1เมษายนแล้วสำหรับโซนยุโรปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DMC 4 PC เลื่อนเป็น 1เมษายนแล้วสำหรับโซนยุโรปครับ

เข้าไปดูให้ใจหายเล่นครับ http://www.gamefaqs.com/computer/dos...ta/938687.html
    สงสัยกะให้ผมเก็บเงินซื้อ VGA ใหม่แหงมๆ
    แต่คิดว่าอย่างน้อยคงออกเดโมมาให้ลองกันก่อนน้า
    ขอให้ภาพสวยเหอะไหนๆก็เลื่อนแล้ว

หึ ไม่สนแล้ว
    ตูหวดของ ps3 มาเล่นแล้ว
    แล้วตูซื้อ 8800 มาเพื่อไรฟะเนี่ย

Comment

8600 พอไหวไหมเนี่ย

Comment

Lost planet ปรับสุด 8800 GTยังกระตุกเลย
        แล้วDMC4จะเหลือมะนี่ - -*

Comment

ดีใจด้วยครับ อิอิ หวดของ JAP หรือ ASIA ไปได้เลย

Comment

ลื่นปี้ด ลื่นปี้ดดดด!!!!

Comment

- -* เศร้า แต่ก็ดี เดี่ยว มีเงินไป หวดเครื่องเสียงใหม่ดีกว่า ^^

Comment

แล้วตกลง Devil may Cry4 ของ PC มันจะออกเมื่อไหร่ครับ
                ไม่ใช่วันที่ 8 ก.พ. เหรอ หรือวันไหนกันแน่ครับ

Comment

ออกวันใหนกันแน่น้อ ผม ดัน ปล่อยเอ็กบ้อกไปละ ยังไม่ได้เล่นเลย แล้ว สเปกขั้นต่ำละพี่น้อง ไม่เป็นไร เรา ขอแค่เล่นได้สนุกๆ ภาพสวยสุดๆ ไม่จำเป็นเท่าไหร่ แต่ ปรับเกีย ออฟวอร์ สุดๆ ก็ ดีใจที่ ภาพ ไม่กระตุกละ

Comment

Working...
                  X