Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำแหล่งซื้อfx8120ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำแหล่งซื้อfx8120ด้วยครับ

คือ ลูกเจ้านาย เขาต้องการ
    ป่วดหัวเหมือนกัน ไม่รู้จะไปหาซื้อที่ไหน
    ไครพอทราบแหล่ง ช่วย บอกที
    Tk jedi c&m เกลี้ยง
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    น่แหละน้าที่เขาว่า มีเงินก็ซื้อไม่ได้

Originally posted by khaoplab View Post
    คือ ลูกเจ้านาย เขาต้องการ
    ป่วดหัวเหมือนกัน ไม่รู้จะไปหาซื้อที่ไหน
    ไครพอทราบแหล่ง ช่วย บอกที
    Tk jedi c&m เกลี้ยง
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    น่แหละน้าที่เขาว่า มีเงินก็ซื้อไม่ได้
    Advice

Comment

หลังผลการทดสอบออกมา มีแต่คนว่ามันจะขายไม่ออก ไม่เล่น แล้วไหงมีแต่คนถามหากันละนี่ ทั้งตัวเล็กตัวใหญ่

Comment

http://www.busitek.com/forms/pricelist.html อยู่ชั้นไหนหว่าจำไม่ได้ ไม่ได้ไปนาน

Comment

ขอบพระคุณมากครับ
          มีอีกไหมครับ ผมจะได้นอน หลับ แบบ สบายใจ ซักที
          นี่แหละน้าชีวิตลูกจ้าง

Comment

Originally posted by khaoplab View Post
            ขอบพระคุณมากครับ
            มีอีกไหมครับ ผมจะได้นอน หลับ แบบ สบายใจ ซักที
            นี่แหละน้าชีวิตลูกจ้าง
            เอาของอ้ายหื้อเจ้านายก่อนก่ะ ถ้าฮีบใจ้ อิอิ... บอกเป็นทัศนะ ให้คิดต่อเอง

Comment

Originally posted by Birdcomloso View Post
              เอาของอ้ายหื้อเจ้านายก่อนก่ะ ถ้าฮีบใจ้ อิอิ... บอกเป็นทัศนะ ให้คิดต่อเอง
              กำ แรก ก็ กึ๊ด จะ อั้น แต่มาผ่อ แหม เตื้อ มัน ไกล้ สิ้นปี๋ แล้ว นะ ก่า บ่า กล้า เสี่ยง เหอๆ ไข หลับละวัน นี้ อิ๋ด ขนาด

Comment

อิ่ดเหมือนกัน เป๋นลูกจ้างนี่มันตุกแต้ๆ

Comment

Originally posted by Birdcomloso View Post
                  กำ แรก ก็ กึ๊ด จะ อั้น แต่มาผ่อ แหม เตื้อ มัน ไกล้ สิ้นปี๋ แล้ว นะ ก่า บ่า กล้า เสี่ยง เหอๆ ไข หลับละวัน นี้ อิ๋ด ขนาด
                  Originally posted by kitti3 View Post
                  อิ่ดเหมือนกัน เป๋นลูกจ้างนี่มันตุกแต้ๆ
                  เอาเข้าไป แปลออกเฉพาะอันสุดท้าย ที่เหลือ งงแต้ๆๆ

Comment

จักเว้าหยังกัน?

Comment

ภาษาบ้านเริ่มมาล่ะ

Originally posted by Crazy_O View Post
                      หลังผลการทดสอบออกมา มีแต่คนว่ามันจะขายไม่ออก ไม่เล่น แล้วไหงมีแต่คนถามหากันละนี่ ทั้งตัวเล็กตัวใหญ่
                      นั่นนะสิ แต่มันลากแรมได้ใจจริงๆนะ ผมยังอยากได้เลย 55

Comment

เมื่อตอนหกโมงเย็น เห็นแว็บๆ ที่หน้าร้าน saveway นะ เห็นกล่องวางโชว์อยู่หน้าร้าน น่าจะมีของอยู่ ลองโทรถามดูครับ

Comment

อ่านไม่รู้เรื่องเลยอะคุยรัยกัน แล้ว FX8120 มันค่าตัวเต้าใด เอ้ย เท่าไหร่ (ปะแล็ดเมืองน้อย)

Comment

555+ .... มันเป็นรหัสลับครับ ต้องใช้ภาษาท้องถิ่น อิอิ ...

Originally posted by Crazy_O View Post
                            ปัจจัยที่ทำให้มีคนสนใจมีไม่มากเท่าที่ผมคิดได้

1. กล่องบรรจุ ดูแปลกตา ตามมาด้วย ข้อความที่ว่า AMD FX-8 CORE เห็นแค่เลข 8 ก็ กินใจไปครึ่งแล้ว
                            2. User AMD ที่ใช้งานจริงแล้วมาบอกต่อ แห่ง OCZ ปั่นกระแส ครับ ดูจากบอร์ด นั้นจะมีคำถามให้ความสนใจเกี่ยวกับ FX ไล่ไปตั้งแต่ 4-6-8 กันเลยทีเดียว

Comment

Originally posted by poolsak View Post
                              http://www.busitek.com/forms/pricelist.html อยู่ชั้นไหนหว่าจำไม่ได้ ไม่ได้ไปนาน
                              ร้านนี้อยุ่ชั้น4คับใกล้ๆๆcom & mo

Comment

Working...
                              X