Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมตัวฟ้อง True ดีไหมครับ ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผม อับ firmware ไปยิ่งเน่า หลุดตลอด เล่นไม่ถึง 1 ชม หลุดหลายครั้ง

Comment

Originally posted by tumverone View Post
      ยังดีนะครับได้ 6m แถวบ้านผม ติดถนนศรีนครินทร์เลยนะ ได้เต็มที่ 5m แล้วก็ไม่คิดจะพัฒนาต่อด้วย
      ผมก็โดนเหมือนกัน . . . นนทบุรี ตรง อตก.3 กว่าจะได้ใช้ Ultra หรืออัพสปีดโทรไปถามแล้ว บอกจ่ายสัญญาณในพื้นที่ของท่านได้เท่านี้ T-T

Comment

ผมแจ้งระงับไปสามรอบแล้วครับ ถ้าจะเปิดสัญญาณผมอีก คงยกเลิกแล้วครับ เซ็ง

Comment

ของผม ใช้ 3bb เล่นไม่ได้ 12 วัน ไม่มาแก้ผม ร้องเรียนเลย สุดท้ายบริการดีจัง โทรมาตามทุกวัน เล่นได้ไม๊ มาไล่สัญญาณ มาเปลี่ยน router ตอนนี้นิ่งละ
          Last edited by leoriohunter; 13 Dec 2011, 14:02:21.

Comment

แบบนี้น่าจะร้อง สทบ ได้นะลองโทรสอบถามแล้วหรือยัง?

Comment

อยู่ดีๆมาลดความเร็วเน็ตลงแบบนี้ฟ้องได้ไหมครับ เราก็เสียเงินตามปกติ แต่ก่อนก็เน็ตเร็วด้วยความเร็วปกติ(ไม่เต็มด้วย แต่พอทนได้) แล้วไม่นานนี้ก็ลดความเร็วลงอีก ทำเอางงเลย

Comment

เน็ตหลุดบ่อยมากๆครับ

ผมไปเล่นอีกบ้าน tot ไม่มีหลุด

ตอนแรกคิดว่า tot เน่าด้วยซำไปไม่เคยใช้มาก่อน

มันไม่หลุดนะ tot แต่รู้สึกมันช้าๆยังไงไม่รู้

Comment

ของผมไม่หลุดแต่เจอปัญหานี้แทนอ่าครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...-Data-received

Comment

ล่าสุดผมโทรไปบอกเสียตังให้ Messenger 100 บาท ค่าส่ง Router แถมต้องต่อสัญญาเป็น 24 เดือน ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้บอกไม่เสียเงิน ส่วนที่ Shop ก็บอกมาเปลี่ยนได้เลย ไม่รู้ว่า True ทำงานกันยังไงนะครับ แต่เหมือนเด็กเล่นขายของมาก สิ้นเดือนนี้คงไปดำเนินเรื่องตามกฏหมายละ

Comment

อัพเฟิร์มแวร์ ทำไงหรอคร้าฟ

Comment

ของผมปกติดี อยู่แถวอ่อนนุชครับ

เล่น BF3 ออกต่างประเทศลื่นๆเลย

Comment

Originally posted by clayzizer View Post
                          ล่าสุดผมโทรไปบอกเสียตังให้ Messenger 100 บาท ค่าส่ง Router แถมต้องต่อสัญญาเป็น 24 เดือน ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้บอกไม่เสียเงิน ส่วนที่ Shop ก็บอกมาเปลี่ยนได้เลย ไม่รู้ว่า True ทำงานกันยังไงนะครับ แต่เหมือนเด็กเล่นขายของมาก สิ้นเดือนนี้คงไปดำเนินเรื่องตามกฏหมายละ
                          ของผมก็เป็นครับ อยากเปลี่ยน Router เดินไปถามที่ร้านทรู ชั้น 2 เซ้นทรัลพระราม2 พนักงานบอกเปลี่ยนได้แต่ต้องต่อสัญญา 2ปี ห้ามยกเลิก มิฉะนั้นเก็บตัง แล้วต้องมาเปลี่ยนเอง ถ้าให้ส่งของก็เสีย 100 บาทเหมือนกัน

สมัยก่อนมันต่อสัญญา 1ปีเอง เดวนี้ผูกมัดกันมากขึ้น เลวร้ายจริงๆ เน็ตก้หลุดบ่อยๆ วันนึงหลุดเป็น 10ครั้งแล้วนะ เสียอารมณ์ มาก

Comment

Working...
                          X