Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอรู้มั้งครับเคสคอมตัวนี้รุ่นไหนยี้ห้ออะไรครับช่วยหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by saksith View Post
    อยากรู้ไปทำไมอ่ะครับ ...
    คือว่าผมกำลังโมเจ้าตัวนี้อยู่อ่าครับเลยอยากเห็นน่าตาว่ามันเป็นยังไงเท่านั้นเองแล้วอีกอย่างยิ่งหาไม่เจอก็เลยยิ่งอยากรู้เข้าไปใหญ่

Comment

Originally posted by motoazer View Post
      ผมว่าน่าจะ Toyota ไม่ก็ Mitsubishi ครับท่าน อิอิ แซวเล่นครับ
      ถ้าเป็น Toyota ก็น่าจะเป็น Supar ถ้าเป็น Mitsubishi ก็น่าจะเป็น Evo แต่ผมชอบ Nissan มากกว่า อิอิ

Comment

Originally posted by dukdikza View Post
        เท่าที่ดูจากตัวล๊อคกุญแจ ไม่ IBM ก็ DELL ครับ ACER ไม่น่าจะใช่ แร๊คฮาร์ดดิสไม่เหมือนกันครับ
        ขอบคุณครับพี่ค่อยๆๆเก็บรายละเอียดไปเลื่อยๆๆหาจนเมื่อยแล้วด้วย
        สู้ต่อไปทาเคชิ
        คนเดี่ยวคงหาลำบากต้องเชิญเจ้าที่มาช่วย หาของบนก่อน

Comment

ผมว่า มีตัวเดียวในโลก ใครมี รัศมีเทพ เปล่ง

Comment

ผมใช้อยู่ครับ พูดจิงๆนะ

ยี่ห้อ atec
            Last edited by engineermc; 9 Dec 2011, 10:59:14.

Comment

Originally posted by engineermc View Post
              ผมใช้อยู่ครับ พูดจิงๆนะ

ยี่ห้อ atec
              พี่ใช้อยู่หรอครับขอถามรุ่นมันหน่อยดิครับว่ารุ่นไรหรอยี่ห้อ atec ไปหาแล้วก็ยังไม่เจอเหมือนเดิม ใครก็ได้ช่วยทีคร๊าบๆๆๆๆๆๆ

Comment

ขอขุดหน่อยครับๆๆๆๆๆๆๆโมจนจะเสร็จละยังไม่รู้เลยว่ารุ่นอะไรเห้อ

Comment

เท่าที่เคยเห็น ผ่านตา มา คุ้นๆว่าจะเป็นรุ่นเก่าๆของ sumsumg นะครับ

หรือไม่ก็เคสไม่มียี่ห้อ(ของจีนแดง) เพราะไอแผ่นตรงช่อง Power suply มันคุ้นตามาก

Comment

chieftec หรือเปล่าไม่แน่ใจ เมื่อเช้าทำให้ลูกค้าคับ

Comment

Working...
                    X