Announcement

Collapse
No announcement yet.

gtx560 sli gts450 มันจะเสถียรไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• gtx560 sli gts450 มันจะเสถียรไหม

ถ้า gtx 560 sli gts450 physxโดยใช้ motherboard Asus p8z68-v pro มันจะเสถียรกว่าใช้ gtx560 ตัวเดียวหรือป่าวครับ หรือท่านมีคำแนะนำอื่นก็แนะนำมาเลยครับ

ขอบคุณครับ..
    Last edited by Nattawut_F; 2 Dec 2011, 09:46:19.

ทำได้ด้วยเหรอคับ

Comment

SLI กันไม่ได้

อดเมพเลย

Comment

กำ TtT ผมนึกว่าได้

Comment

แล้วจะทำไงกับ gts450 พอดีผมจะประกอบใหม่ ใส่ gtx560

Comment

Originally posted by Nattawut_F View Post
            แล้วจะทำไงกับ gts450 พอดีผมจะประกอบใหม่ ใส่ gtx560
            ขายต่อให้ผมครับ
            อิอิ

Comment

Sli แบบ Physx ไม่ได้จิงๆ หรอครับ

Comment

ทําphysxได้ครับ
                เสียบการ์ดลงบอร์ดทั้งสองใบ แต่ไม่ต้องต่อสายsli เพราะมันทําsliไม่ได้ คนละชิพกัน
                แล้วไปปรับคอนฟิกที่nvidia controlpanel เลือกgts450 เป็นphysx
                แค่นี้ก็แมพแล้ว

Comment

Originally posted by jommy View Post
                  ทําphysxได้ครับ
                  เสียบการ์ดลงบอร์ดทั้งสองใบ แต่ไม่ต้องต่อสายsli เพราะมันทําsliไม่ได้ คนละชิพกัน
                  แล้วไปปรับคอนฟิกที่nvidia controlpanel เลือกgts450 เป็นphysx
                  แค่นี้ก็แมพแล้ว
                  ขอบคุณท่านมากเลยครับ

Comment

ลองแล้วเมพยังไงมาบอกด้วยเน้อ

Comment

Working...
                    X