Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเคลมบอร์ดที่ไหนดี (Dcom)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเคลมบอร์ดที่ไหนดี (Dcom)

พอดีร้านที่ผมซื้อมามันปิดแล้ว ซื้อมาจากร้านEnterthailand สาขาฟิวเจอร์บางแค ห้างเขาปิดปรับปรุง
    ประกันหมด 4/2012 บอร์ดผม LAN-Sound ออนบอร์ดเสีย จะไปเคลมที่ไหนดี

เครมได้ทุกร้านที่เค้ารับส่งเครมอะครับ
    อาจจะเสียค่าส่ง 100 150 ประมาณนี้ครับ

Comment

Originally posted by biglovea2 View Post
      เครมได้ทุกร้านที่เค้ารับส่งเครมอะครับ
      อาจจะเสียค่าส่ง 100 150 ประมาณนี้ครับ
      ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าใกล้ร้าน หรือว่า 0 Dcom ก้อเคลม เลยโลดคับ

Comment

ถ้าเคลมที่ร้าน กว่าจะได้นานไหมครับ

Comment

Originally posted by 2542 View Post
            ถ้าเคลมที่ร้าน กว่าจะได้นานไหมครับ
            ร้านก็จะไปส่งเข้าศูนย์ให้เราอีกต่อนึงครับ ช่วงเวลาที่ร้านส่งเข้าศูนย์อาจจะต้องใช้เวลาเร็ว/ช้า แล้วแต่ระยะทางที่***งจากศูนย์

ส่วนระยะเวลาเร็ว/ช้าขึ้นอยู่กับศูนย์ครับ

Comment

แนะนำถ้าสะดวกไปเองที่ สรรพาวุธบางนาเลยครับ

ถ้าเสียจริง ของมี ได้เลยวันนั้น ยังไงก็ลองโทรไปถามก่อนครับ

Comment

ค่าเคลมสินค้าแพงจังที่ร้านนี้ 50 บาทเองครับฝากเคลม รอสินค้าประมาณ 1-2อาทิต

Comment

แล้วต้องเอาใส่กล่องเดิม ไปไหมครับ และต้องอุปกรณ์ที่แถมมาใส่กล่องไปด้วยไหมครับ

Comment

Originally posted by Princeshev View Post
                    แนะนำถ้าสะดวกไปเองที่ สรรพาวุธบางนาเลยครับ

ถ้าเสียจริง ของมี ได้เลยวันนั้น ยังไงก็ลองโทรไปถามก่อนครับ

ใกล้บ้านผมเลยเคยเครมHDD10นาทีได้ของแล้วแต่เจ้าหน้าที่ผู้หญิงที่รับเครมมันชอบเม้าท์5555

Comment

ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ

Comment

Working...
                      X