Announcement

Collapse
No announcement yet.

ForceWare 169.38 Now Available

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ForceWare 169.38 Now Available

ForceWare 169.38 Vista 64-bit >>Donwload<<

ForceWare 169.38 Vista 32-bit >>Donwload<<

ForceWare 169.38 XP 32-bit >>Donwload<<

Guru3D.com

ขอบคุณครับ

Comment

THANKS เจ้าคะ ^^

Comment

nVIDIA ออก driver ใหม่ๆมากมายตลอดแทบเอาไปถมที่ได้ ผิดกับ ATi ต้องรอเป็นชาติ แถมไม่ค่อยเวิร์ค -*-

Comment

มาใหม่อีกแล้วหรอ ขยันออกแข่งกับ ATI จังเลยนะ อิอิ

Comment

คะแนนเป็นไงม่าง เล่นเกมลื่นมะ

Comment

ใช้กับการ์ดจอรุ่นไหนได้มั่งอะครับ

ของผมไปดูใน nvidia มันยังเป็น 169.21 อยู่

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ทำไมโดนย้าย

Comment

ต้องลอง ขอบคุณครับ
                    ปล. เมื่อวานเพิ่งลง169.28 อิอิ

Comment

Originally posted by fist007 View Post
                      คะแนนเป็นไงม่าง เล่นเกมลื่นมะ
                      คะแนนดีขึ้นนิดนึงครับ แต่เล่นไปสักพักจอฟ้าเลย >< ต้องย้ายกลับมาตัวเก่า
                      ใช้กับ 8800GTS 512MB นะครับ รุ่นอื่นอาจจะไม่เป็น

Comment

Originally posted by composure View Post
                        ใช้กับการ์ดจอรุ่นไหนได้มั่งอะครับ

ของผมไปดูใน nvidia มันยังเป็น 169.21 อยู่
                        อืมผมเช็คในเว็บของ Nvidia มัน 169.21 เป็นเวอชั่นล่าสุด แล้ว 169.38 มันมาจากไหนอ่า

Comment

Working...
                        X