Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้เว็บไซท์ของ Spark

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้เว็บไซท์ของ Spark

อยากเข้าไปเยี่ยมชมดูครับไม่ทราบว่าไครพอจะมีมั้ง

www.mwthai.com

Comment

Originally posted by DeathCross View Post

ขอบคุณครับแต่อยากได้ของบริษัทแม่ที่ต่างประเทศอะครับไม่รู้ว่าของประเทศอะไร

Comment

Originally posted by poohchit View Post
        ขอบคุณครับแต่อยากได้ของบริษัทแม่ที่ต่างประเทศอะครับไม่รู้ว่าของประเทศอะไร
        ต่างประเทศเค้าไม่ใช่ ไมโครแวร์นะ
        รับมาอีกที น่าจะเป็นของ Palit นะ เห็นหน้าตาเหมือนกัน เป๊ะเลย

http://www.palit.biz/en/products/nv_pcie_8600GTS.html

.

Comment

เลยไม่ค่อยมั่นใจเลยครับไม่ทราบว่าคนเคยซื้อของของเขาที่ข้างกล่องมีเว็บมั้งไหม๊ครับ

Comment

คนใช้กันเยอะเลยยี่ห้อนี้นะ มีดีข้อหนึง ราคาถูก 555+
            ปล.ผมก็ใช้ GF8600GT C600 อยู่นะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              คนใช้กันเยอะเลยยี่ห้อนี้นะ มีดีข้อหนึง ราคาถูก 555+
              ปล.ผมก็ใช้ GF8600GT C600 อยู่นะ
              ข้างกล่องมีเว็บบ้างไหม๊ครับ

Comment

Palitเป็นOEMให้Sparkครับ ในต่างประเทศไม่มีการ์ดจอชื่อSparkนะ เท่าที่รู้

Comment

ไม่ต้องกังวลครับ
                  คุณภาพอาจจะไม่ดีเท่ากับยี่ห้ออื่น
                  แต่ความคุ้มค่า ระดับ 5 ดาวครับ

Comment

เข้าใจแล้วครับ มียี่ห้อนี่เฉพาะแถวบ้านเรานี่เอง ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                    X