Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ P5B-deluxe ขอถามหน่อย เรื่อง REV.C2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ P5B-deluxe ขอถามหน่อย เรื่อง REV.C2

ใครใช้บอร์ด รุ่นนี้ขอถามหน่อยครับ
    REV ของ chip P965 ดูตรงไหนครับ ขอรูปด้วยนะถ้ามี
    แล้ว ใครได้ REV C2 บ้างอะครับ
    REV C2 เลขบนบอร์ดเลขไรอะครับ
    เห็นที่ขายอยู่เป็น rev 103g อะครับ ขอรูปด้วยก็ดี

แล้ว rev c1 กะ c2 ต่างกันตรงไหนอะครับ แล้วมีขายหรือยังครับ

ขอบคุณครับ

Ver 1.04g ครับ จะเป็น965p revC2

Comment

Originally posted by batmanbegins View Post
      ใครใช้บอร์ด รุ่นนี้ขอถามหน่อยครับ
      REV ของ chip P965 ดูตรงไหนครับ ขอรูปด้วยนะถ้ามี
      แล้ว ใครได้ REV C2 บ้างอะครับ
      REV C2 เลขบนบอร์ดเลขไรอะครับ
      เห็นที่ขายอยู่เป็น rev 103g อะครับ ขอรูปด้วยก็ดี

แล้ว rev c1 กะ c2 ต่างกันตรงไหนอะครับ แล้วมีขายหรือยังครับ

ขอบคุณครับ
      อันนี้ไม่แน่ใจ มันคืออะไรหรือครับแล้วมันสำคัญอย่างไร งง งง

มีรูปให้ดูจะใช่หรือเปล่าไม่รู้

Comment

ขอบคุณครับคุณ Dekven vbmenu_register("postmenu_121639", true);
        แล้วมีขายหรือยังอะครับ
        ส่วนคุณ yos อันนี้เป็น 965 C1 อะครับ ขอบคุณครับ
        มีใครมีรูป 965 C2 มั่งอะครับ

Comment

ไม่รู้ว่าตัว c.2 เข้าไทยหรือยังอะคับอันนี้ไม่แน่ใจหมือนกัน แต่รู้สึกอัดได้ไกลกว่า c.1 หน่อยนะ

Comment

ผลทดสอบ C1 เทียบกับ C2
            ASUS P5B-E P965 stepping C1 versus C2, Round One

Comment

Working...
            X