Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้ทีครับเกี่ยวกับ A4 3400 เชิญด้านใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้ทีครับเกี่ยวกับ A4 3400 เชิญด้านใน

ที่ผมรู้คือว่า ตัว APU มันจะแชร์แรมให้การ์ด โดย Default คือ 512 MB

ของผม มันแชร์แรมให้ การ์ด 512 MB คือมัน Default แต่ทำไม แรมที่ใช้ในเครื่องถึงเหลือ 3.25 GB . ครับ

วานผู้รู้ช่วยตอบทีครับ ขอวิธีแก้ปัญหาด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

มันเหมือนลง 32 บิทเลยแฮะ

Comment

ผมลง 64 bit แล้วนะครับ...

ใครทราบ ช่วยที ครับ

Comment

อีก 256MB หายไปไหนอะ

Comment

Originally posted by Gumblar View Post
          อีก 256MB หายไปไหนอะ
          นั่นแหละครับ ที่ผมอยากรู้ หรือจะเป็นที่ วินโดวส์

วานผู้รู้ช่วยตอบที

Comment

แล้วใน Dxdiag -> System กับ Display ขึ้นเท่าไหร่ครับ อยากเห็นภาพด้วยอ่ะ

Comment

Originally posted by Client View Post
              แล้วใน Dxdiag -> System กับ Display ขึ้นเท่าไหร่ครับ อยากเห็นภาพด้วยอ่ะ
              ตามนี้อ่ะครับท่าน

System

Display

ช่วยที ครับ

Comment

หายแล้วครับ สรุปเป็นที่วินโดวส์

Comment

ว่าแต่ a4 นี้ การ์ดจอมันแรงเท่าตัวไหนบน pc หว่า

Comment

Working...
                  X