Announcement

Collapse
No announcement yet.

2500K ของผมคะแนน CINEBENCH 11.5 คะแนนแค่นี้ปกติมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2500K ของผมคะแนน CINEBENCH 11.5 คะแนนแค่นี้ปกติมั๊ยครับ

พอจะสู้ AMD 1055T ได้มั๊ยครับ ของเค้า 6 หัว

2500K @ 5.0 GHz
    แรม 1600 8G
    P8P67

น้อยไปหน่อย
    ผมได้ประมาณ 8.2 ลากนิดๆ เอง ( 5.3 GHz ) อิอิ

Comment

ซิงก์ ลม บอร์ดธรรมดา แรมธรรมดา ก็ได้แค่นี้แหละครับท่าน อิๆๆ
      เดี๋ยวทางโน้นเค้าจะหาว่า เราใช้ของแพงไม่คุ้มเงิน อิๆๆ
      ท่านช่วย ดูอุณภูมิให้ผมหน่อยครับว่าพอจะไปต่อได้มั๊ย
      จำได้ว่า linx 20 รอบล่อไป 80 กว่าๆ

Comment

73 c เอง เย็นสบายๆ

ยังไม่ถึง 90 c ก็ไม่ต้องกังวล

Comment

ดูนี้ ทั้ง LOG ทั้ง HOT เลย ยังใหว อิอิ

Comment

ขอบคุณครับ มันลากง่ายเกินไป ไม่ได้ลุ้นอะไรเลย
            ได้มา ก็ไป 7.8 ไฟ 1.45 ผ่าน ก็ไป 5.0 ไฟ 1.5 เทสเสร็จ ลดไฟ 1.48 ลองอีกครั้งจบ
            ที่ไม่ไปต่อแบบท่าน เพราะบอร์ดตัวเดิม (ตัวที่มีปัญหา) ที่เอาไปเคลม ขามันงอ นะครับ

Comment

พัดลมเทพ มากๆ

แต่เห็นรูปแล้ว ขอเปลี่ยนใจครับ ไม่ไปแล้ว ทั้ง LOG ทั้ง HOT จริงๆ

ดูหนัง 4K ไปด้วย ดูหนัง 1080P ไปด้วย Test ไปด้วยคะแนนมันลดแฮะ
              Last edited by poo45; 2 Dec 2011, 23:48:29.

Comment

FX-8120 ลาก 5.0GHz ได้ประมาณ 8.2x คะแนน (เกือบตาย)

Comment

^
                  ^
                  ถ้าขนาดนี้ยอมแร้วครับ ไปสู้กับท่าน TWK. โน่น
                  เมพ ต้องสู้กับ เมพ
                  ป๋มมันคนธรรมดา
                  FX-8120 ลาก 5.0GHz มันปีศาจชัดๆ

Comment

Working...
                  X