Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS PCI-E GF ENGT440/DI/1GB GDDR5 128 bit BF 3 กับ MW3 เล่นได้หรือไม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS PCI-E GF ENGT440/DI/1GB GDDR5 128 bit BF 3 กับ MW3 เล่นได้หรือไม่

ตามหัวข้อนะครับ อยากทราบจริงๆ เพราะผมไม่ค่อยรู้เรื่อง ประเด็นคือการ์ดจอที่ผมให้คนในร้านๆนึงจัดมา รู้สึกจะไม่ค่อยเข้าตาผมเท่าไหร่อ่ะนะครับอยากทราบว่ามันจะเล่นเกมสมัยนี้ได้หรือปล่าวอ่ะ ครับ ถ้ามีใครรู้เรื่องช่วยบอกแบบ ระเอียดหน่อยนะครับ ขอบคุณ

ซื้อมาแล้วใช่ใหมครับ ตัวนี้เล่นได้ครับ ไม่มีปัญหาครับ

Comment

ตามนั้น ชิลๆ

Comment

ไม่เข้าตา แล้วเอามาทำไมครับ ขอเปรี่ยนเค้าก็ได้นี่ครับ เราเป็นเจ้าของเงิน ไม่ตามใจเราก็ไม่จ่ายเงิน การ์ดมันก็เล่นของมันได้ระดับหนึ่งสมกับราคาค่าตัวมันแหระเท่าที่ลองเล่นดู MW3 ปรับ high ทั้งหมด ความละเอียด 1280x1024 aax4 ก็ลื่นดีไม่มีกระตุก BF 3 ไม่ได้ลองเล่น

Comment

ผมใช้ 9500GT เล่นจบมาแล้วครับ หายห่วง

Comment

Comment

ตัวนี้ถือว่าโอเคใช่ม่ะครับ อ่อแล้วความเห็นที่สีอ่ะครับ คืองี้ครับที่ผมบอกว่ามันไม่เข้าตาเพราะผมไม่ค่อยรู้เรื่องอ่ะครับจึงอยากมาถามให้แน่ใจน่ะครับ ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ

Comment

Working...
              X