Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำด้วยครับ ASUS P8P67 B3 หรือ PRO หรือ EVO

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำด้วยครับ ASUS P8P67 B3 หรือ PRO หรือ EVO

คือผมกำลังหาข้อมูลเพื่อจะซื้อ M/B ใหม่ เรยอย่างขอคำแนะนำจากผู้รู้ ดังนี้ครับ ระหว่าง P8P67 B3 หรือ PRO หรือ EVO ตัวไหนน่าเล่นที่สุดถ้าไม่พูดถึงเรื่องงบ และมีข้อดี ข้อด้อย อย่างไรบ้าง
    เห็นว่า P8P67 มีปัญหา ตามกระทู้ (ไม่รู้ว่าเป็นเรื่องจริงหรือเปล่า)http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B1%E0%B8%9A
    จึงขอคำแนะนำจากผู้มีประสบการณ์ด้วยครับ
    ป.ล. แนะนำราคาและร้านด้วยก็ดีนะครับ
    ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ...

ผมว่าถ้าเอาประหยัด + ใช้การ์ดเขียวไม่ SLI ในอนาคต หรือใช้การ์ดแดง จะทำ CF ในอนาคตเอา P8P67 ก็พอครับประหยัดเงิน

ถ้าคิดจะ SLI หรือ OC ผมว่าเอา Pro ก็ พอครับ EVO เยอะไปเผื่อ Ivy มาแล้วจะมีชิบใหม่ๆมาให้ลอง ^^

Comment

pro + 1 ครับ

Comment

P8P67 คงหายากแล้ว P8P67 PRO ไปเลยดีกว่าครับอีกแค่ 700 เอง

Comment

ท่านวิกรเอารูปคอมไม่เสียบสายไฟมาให้ชมอีกละ

Comment

ตามนั้น....

Comment

Working...
            X