overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 13 of 13
    OverclockZone Member Katsuraz's Avatar

Default ช่วยจัดสเป็ึคเล่มเกมออนไลน์โหดๆให้ทีครับ

ของบประมาน 20,000 + - ได้พอสมควร

ไม่รวมจอนะครับ

เน้นเล่นเกมพวกAion,Tera,StarCraft2

OverclockZone Member

งบน้อยจัง

OverclockZone Member athiwat201's Avatar

Quote Originally Posted by Aloner View Post
    งบน้อยจัง
    โอ้ยพ่อคนรวยหลัก 200000 ถ้าว่าเค้างบน้อยก็แบ่งให้เค้ามั้งสิครับ
    ปล.อย่าไปว่าคนอื่นครับคำพูดของคุณบงบอกว่าคุณเป็นคนชอบดูถูกผู้ที่มีฐานะด้อยกว่า นั้นหมายถึงการศึกษาด้าน การเข้าสังคมของคุณเรียนมาน้อยมากๆถึงน้อยที่สุด
    สุดท้าย ไอ้กระทู้200000ของคุณเห็นว่าจะจัดไม่เกินสิ้นปีถ้าไม่เห็นหลักฐานล่ะก็รับลองกระทู้200000คุณปักหมุนแน่ๆ มีคนเข้ามาด่ายับเลยล่ะครับผมว่า

OverclockZone Member St.Siva's Avatar

CPU : Phenom II X4 840 _____________________3390
    M/B : AsRock 880GMH/U3S3 _________________2390
    VGA : Asus HD6870 ________________________6400
    RAM : Kingston Hyper X 4GB 1600(2GBx2) ______1150
    HDD : WD Blue 500GB AAKX _________________3500
    DVD : LG 24X SATA ________________________600
    PSU : Scythe GOURIKI-III 600________________2250
    CASE : ThermalTake V3_____________________1150

รวม 20800 บาท ของและราคาจาก TK และ Jedi

OverclockZone Member

เกลียดจิงๆพวกดูถูกคน อย่าคิดว่าคนอื่นไม่มีตังครับ เค้าแค่ไม่โง่เหมือนคุนที่มาลงกับของที่จะตกยุคภายใน2ปี คุนคิดว่าคุณเป็นใครครับถึงมาดูถูกคนอื่นได้ อย่าคิดว่าตัวเองอยู่หลังคีย์บอร์ดแล้วเก่งครับ อย่าคิดว่าเค้าตามตัวไม่ได้

@จขกท. ผมก็เล่นstarcraft2 นะครับยังไงเล่นด้วยได้นะครับ หาเพื่อนใหม่ DARTH code:470

OverclockZone Member athiwat201's Avatar

Quote Originally Posted by jinjin0247 View Post
    เกลียดจิงๆพวกดูถูกคน อย่าคิดว่าคนอื่นไม่มีตังครับ เค้าแค่ไม่โง่เหมือนคุนที่มาลงกับของที่จะตกยุคภายใน2ปี คุนคิดว่าคุณเป็นใครครับถึงมาดูถูกคนอื่นได้ อย่าคิดว่าตัวเองอยู่หลังคีย์บอร์ดแล้วเก่งครับ อย่าคิดว่าเค้าตามตัวไม่ได้

@จขกท. ผมก็เล่นstarcraft2 นะครับยังไงเล่นด้วยได้นะครับ หาเพื่อนใหม่ DARTH code:470
    เห็นด้วยตอนเช้าครับเอาไปเต็มๆ 100+ ครับ แม้งมันไส้ไอ้นี้นานและไอ้เจ้าของกระทู้ 200,000 นี่

OverclockZone Member GuDekBpk's Avatar

Quote Originally Posted by athiwat201 View Post
    เห็นด้วยตอนเช้าครับเอาไปเต็มๆ 100+ ครับ แม้งมันไส้ไอ้นี้นานและไอ้เจ้าของกระทู้ 200,000 นี่
    ใจเย็นครับๆ ^^a บางทีเขาอาจจะจัดจริงก็ได้นะครับ

แต่ผมก็ไม่ชอบประโยคงบน้อยจังเช่นกัน

บางคนเรียนด้านนี้จำเป็นต้องใช้งานจริงๆแต่ฐานะทางบ้านไม่ได้รวยเหมือนท่าน จขกท. 200k เค้าก็ดั้นด้นทำงานเก็บเงินซื้อเองถึงจะงบแค่ 8000-15000

แต่เค้าก็เอามาเพื่อใช้งานเพื่อศึกษาพอเพียงครับแล้วงบ 200k ผมว่ามันเกินความจำเป็นถึงขั้นไร้สาระเลยนะครับถ้าเอามาแค่เพื่อเ่ล่นเกม

จัดแค่ 60k นี่ก็หรูสุดในสามโลกแล้วถ้าเงินเหลือจริงๆเน้นเล่นเกมเอาไปซื้อ เกมเกียร์ดีดี เม้าส์ คีบอร์ด พวงมาลัย จอยสิติ๊ก TV 42 นิ้วมาต่อเล่นให้มันรู้แล้วรู้รอด + XBOX PS3 WII เอามันให้ครบยังได้เลยครับ ถ้า 200k นี้เพื่อเกมและตอบสนองความมั่งคั่งของคุณ

Quote Originally Posted by GuDekBpk View Post
    ใจเย็นครับๆ ^^a บางทีเขาอาจจะจัดจริงก็ได้นะครับ

แต่ผมก็ไม่ชอบประโยคงบน้อยจังเช่นกัน

บางคนเรียนด้านนี้จำเป็นต้องใช้งานจริงๆแต่ฐานะทางบ้านไม่ได้รวยเหมือนท่าน จขกท. 200k เค้าก็ดั้นด้นทำงานเก็บเงินซื้อเองถึงจะงบแค่ 8000-15000

แต่เค้าก็เอามาเพื่อใช้งานเพื่อศึกษาพอเพียงครับแล้วงบ 200k ผมว่ามันเกินความจำเป็นถึงขั้นไร้สาระเลยนะครับถ้าเอามาแค่เพื่อเ่ล่นเกม

จัดแค่ 60k นี่ก็หรูสุดในสามโลกแล้วถ้าเงินเหลือจริงๆเน้นเล่นเกมเอาไปซื้อ เกมเกียร์ดีดี เม้าส์ คีบอร์ด พวงมาลัย จอยสิติ๊ก TV 42 นิ้วมาต่อเล่นให้มันรู้แล้วรู้รอด + XBOX PS3 WII เอามันให้ครบยังได้เลยครับ ถ้า 200k นี้เพื่อเกมและตอบสนองความมั่งคั่งของคุณ
    เอาไปอีก100+ครับถูกใจหลายครับ ถ้าเจ้าของกระทู้200,000 ไม่จัดมาตามคุยนะครับเดียวมีได้ยับกระทุ้ดังตอนรับปีใหม่แน่ๆ 5 5 5 5

OverclockZone Member Mootod's Avatar

+100สำหรับเช้านี้ 200K จริงๆจัดเต็มไปเลยก็แค่ 100K ก็แรงที่สุดในสามโลกอย่างที่ท่านทั้งหลายว่าหละ แต่อีก100Kไปช่วยน้ำท่วมยังได้หน้า*กว่ามาโชว์ในเว็บบอดอีกว่า (ตุนี้หละใช้คอมเทพ ไว้เผื่อแค่เล่นเกม)ขี้อวด*

OverclockZone Member Em[Z]'s Avatar

Quote Originally Posted by Aloner View Post
    งบน้อยจัง
    มีปมด้อยหรือป่าวครับ มีเพื่อนแค่คียบอร์ดคอมหรอครับ ??

OverclockZone Member modlovemai's Avatar

งบน้อยแต่จัดจริง สองเเสนยังไม่มีวี่เเวว

M.Dasakorn
    Guest

งบน้อยจัง
    มีปัญญาหาเงินได้ตัวเองแล้วค่อยมาคุย

-0- ตามนั้น

Bookmarks

Bookmarks