Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA อันไหนดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA อันไหนดีกว่า

สิ้นเดือนนี้จะสอย VGA ENGTX570 สักตัว แต่เลือกไม่ถูกว่าเอาของแบรนด์ไหนดี ระหว่าง
    1.EVGA GTX570 SC
    2.GIGABYTE GTX570 OC
    3.PALIT GTX570 SONIC

งบ 11500 บาทถ้วน ไม่เอา ASUS เกินงบ
    ผมใช้ PSU TAGAN U38 BZ600 W. จะเอา GTX570อยู่ไหมครับ คนตอบขอให้รวย ขอบคุณครับ

****ส่วนตัวชอบ EVGA ครับ
    Last edited by kreratii; 3 Dec 2011, 09:44:10.

ชอบตัวใหนเอาตัวนั้นครับ แจ่มหมด 3 ตัว แต่ตัวที่ 3. ราคาขายต่ออาจจะตกเยอะกว่า 2 ตัวแรกครับ
    ส่วน PSU พอครับ

Comment

ขอบคุณท่าน vibe ที่ตอบกระทู้ของผมทุกกระทู้เลยขอบคุณอีกครั้งครับ หายข้องใจละ

Comment

Working...
      X