Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600SLI หรือ 8800GT Single ดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600SLI หรือ 8800GT Single ดี

ตอนนี้ใช้ออนบอร์ดอยู่ครับ
    แล้วมันสามารถ SLI กันได้
    ต้องการด่วนๆๆ มากๆ จะไปซื้อค่ำๆนี้เลย

อยากรู้ว่า 8800 GT ตัวเดียว
    กับ 8600 GT *2 SLI อันไหนแรงกว่ากันครับ

ต่อ LCD 22" ครับ

ผมไม่รู้อันไหนแรงกว่า
    แต่ถ้าเป็นผม คงเลือก 8800 ตัวเดียว

Comment

8800GT ตัวเดียวคับ แรงปรี๊ด ทิ้ง 8600SLI โลด

Comment

8800 GT เพียวๆ

Comment

รับทราบเปลี่ยน ตกลงซื้อ 8800 ครับ เพื่อนต้องการด่วน
          เดี๋ยวรอทุ่มนึงไปซื้อละ

(มันน่าจะรอ 9600 นะแรงกว่าเยอะ ถูกกว่าเยอะ ราคา ไม่เกิน 7000 ด้วยซ้ำ)

Comment

สู้ GF8800GT ไม่ได้ แต่ SLI แล้วแรงเพิ่มเป็นเกมส์ๆ หรือ เทสต่างๆ นะ ประมาณ 30-50% (ก็น่าจะ เกือบๆ เท่า HD3850 ) ถ้าเต็ม Speed นะ
            แต่ทางกลับกันท่าเกมส์หรือโปรแกรมนั้นๆ ไม่ Support Multi GPU (SLI / Cross fire) มันก็เท่ากับใช้การ์ดตัวเดียว
            *บางเกมส์ + โปรแกรม ทำการ SLI / Cross fire มีปัญหา

Comment

8800GT ตัวเดียวดีกว่าคับปัญหาน้อย

Comment

8800GT ตัวเดียวเหมือนกันครับ

Comment

8800

Comment

8800 ตัวเดียว

Comment

9600GT SLi

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                        9600GT SLi
                        คงต้องเอาเคสแช่ตู้เยน แล้วเล่นอ่ะคับ
                        เอานี่ไปเลย 8800Ultra SLI แรงสะจัย เกินคัยเหนๆ
                        ไม่ว่าเกมจะ Sub ไม่ Sub [ SLI ] ( ก็แรงเกิน.............. งบ อยู่ดี )

Comment

Working...
                        X