Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chinese Newyear Spacial

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Chinese Newyear Spacial

ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้ อังเปาตั่วตั่วไก๊

สวัสดีคะ วันนี้ joykajaa&jaaja สองศรีพี่น้อง พาเพลินพามาดูของใหม่ (แต่เก่าคนอื่น) กันนะคะ เรามาชมกันเลยดีกว่าค่ะ

แอ่น...แอน....แอ๊นนนน.....มันคือ Themalright ค่ะ

พอเปิดผอบ พบนางโมราห์ เอ้ย มะช่าย ตอนยังสิงสถิตย์ในกล่อง

ถึงเวลาโชว์หุ่นอันถึกทึน รุ่นนี้คือรุ่น HR - 03 REV.A ค่ะ

เงาดีมั้ยค่ะ แต่แปลกอย่างนึงคือ ไม่มีสติ๊กเกอร์แปะกันถลอกมาให้ด้วย

รวมอุปกรณ์บันเดิลต่างๆค่ะ

นี่อีกมุมนึงนะคะ

ก่อนอื่นขอบอกก่อนว่า ซิ้งตัวนี้ได้รับความอนุเคราะห์จาก คุณพ่อ คุณแม่ คุณป้า คุณอา คุณยาย ที่ใจดีค่ะ (อั่งเปา) อิอิ เลยได้ตัวนี้มี review ค่ะ สินค้าตัวนี้มาจากร้าน jedi นะคะ เมื่อเช้าเลย ส่วนบททดสอบยังไม่มีนะคะเนื่องจากตัวการ์ดอยู่ที่ปักษ์ใต้ ตัวซิ้งอยุที่ กทม เลยไม่รู้จะทำยังไงดี ไว้กลับไปแล้วจะนำผลมาเทสให้ดูค่ะ

บะบายยย ไว้พบกันใหม่ตอน ตรุษจีนปีหน้านะคะ
    ----------------------
    pangpang :: แนะนำ + พาไปซื้อ
    jaaja :: ภาพประกอบ
    joy :: รายงาน
    Last edited by joykajaa; 7 Feb 2008, 09:06:15.

รอชมคับ^^"

Comment

แบบนี้ต้อง oc จนกว่าจะตัน หึหึ

Comment

ผมดูภาพประกอบไม่ได้ครับ

Comment

คนถ่ายภาพสวย มักจะสวยครับ อิอิอิอิ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
            คนถ่ายภาพสวย มักจะสวยครับ อิอิอิอิ
            มั่นใจอย่างงั้นเลยรึครับ ลุงอ๊อด

Comment

กรรม! พอเปลี่ยนเน็ตดันดูภาพได้

Comment

สวยๆๆๆ

Comment

แหล่มครับ

Comment

ยินดดีด้วยครับ อยากรู้จังว่ามันเย็นแค่ไหน

Comment

ใช้อยู่เหมือนกัน หาพัดลมดีๆมาติดครับ ไม่ติดละก็พอๆกับ stocked sink เลย ^^

Comment

โอ้ว ตั้งหัวกระทู้ซะสื่อมากมาย เข้ามางงเลย ^_^

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post

Comment

ต้องการฟามเยนนนนนนนนนนน^^

Comment

Comment

Working...
                              X