Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลังจากเอาเครื่องไปเช็ค เพราะจอไม่ขึ้นภาพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ครับก็ตอนแรกผมไม่มีอุปกรณ์ ลองอะ-*- ก็เลยคิดว่าเป็น VGA ก็เลยไปส่งร้าน VGA แต่เป็นที่ RAM RAM ผม 16 ชิบ 512/400 หรือมันไม่เข้ากันจริงๆแล้วทำไมตอนแรกมันใช้ได้ละหรือมันใช้ DUAL ไม่ได้สะแล้วแบบนี้ M/B ก็เจ๋งแน่นๆต้องลองดูRAM ตัวใหม่ก่อนอะครับถ้ายังไม่ได้คงเอา M/B ไปส่งเคลมอะแต่เคลม RAM ก็ 3 อาทิตย์แล้ว

Comment

อืม เอาใจช่วยให้ใช้ได้เร็วแล้วกันคับ^^"

Comment

ลืมบอกไป M/B ผม รุ่น P5GD1 PRO อะครับ

Comment

Working...
        X