Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดมาแล้วครับบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดมาแล้วครับบบบ

จัดมาแล้วครับ อิอิ ขอบคุณพี่ๆ ชาว OCZ มากเลย นะครับ

Attached Files

อยากดูต่อจัง อิอิ

Comment

Originally posted by tam5711 View Post
      อยากดูต่อจัง อิอิ

Comment

Originally posted by kanseet View Post
        หา OS มา ลง อยู่ ครับ งิงิ T T ไม่มี กะตัง ซื้อ

Comment

เสียดาย PSU น่าจะเป็น Scythe Strong 600W 80Plus 2,250บาท นะ เผื่ออนาคต

Comment

CPU PHENOME ตัวไหนเหรอครับ มองเห็นไม่ชัด

Comment

Originally posted by kenjiwa View Post
              เสียดาย PSU น่าจะเป็น Scythe Strong 600W 80Plus 2,250บาท นะ เผื่ออนาคต
              ตจว อะครับ ของ หายากมากๆ T T ( นี้ ได้มาจาก advice อุดรธานี)

Comment

Originally posted by kanseet View Post
                CPU PHENOME ตัวไหนเหรอครับ มองเห็นไม่ชัด
                X4 955 งับ ^^

Comment

Originally posted by S_panya View Post
                  ตจว อะครับ ของ หายากมากๆ T T ( นี้ ได้มาจาก advice อุดรธานี)
                  ตจว.เหมือนกันครับ หนองบัวลำภู ใกล้ๆกันเนี่ยเอง ;') advice อุดร นี่ต่อลองราคาได้มั้งป่ะครับ อยากประกอบคอมใหม่อยุ่

Comment

Originally posted by pockyx7 View Post
                    ตจว.เหมือนกันครับ หนองบัวลำภู ใกล้ๆกันเนี่ยเอง ;') advice อุดร นี่ต่อลองราคาได้มั้งป่ะครับ อยากประกอบคอมใหม่อยุ่
                    *0* พอดีไม่ได้ ต่อราคาเลย งะ งับ เท่าที่ดูหลายเจ้าก็ถูกแล้ว นะ 555 แต่ผมว่ารอ ตึกคอมอุดรธานี มาเปิด ดีกว่าครับ ถ้าจะให้ คุ้ม+ประหยัดงบ อิอิ (นี้ส่งเย็นวันพุธ ได้เย็นวันนี้เสาร์ 2 วัน เต็มๆ)

Comment

ดันให้ครับ คนอุดรคือกันตั๊วนิ

เอ้า...นึกว่าขายอิอิ

Comment

Working...
                      X