Announcement

Collapse
No announcement yet.

fn+media ไม่ทำงาน ขอความช่วยเหลือด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• fn+media ไม่ทำงาน ขอความช่วยเหลือด้วยครับ

เพิ่งซื้อ คีย์บอร์ดมาใหม่ ปุ่ม fn+media กดแล้วไม่ขึ้นอะไรเลยครับ แต่ปุ่มอื่นใช้ได้หมด ต้องตั้งค่าอะไรในคอมหรือเปล่าครับ

ขอบคุณมากครับ
    Last edited by p19; 21 Dec 2011, 13:43:48.

........

Comment

คีย์บอร์ดประเภทนี้รู้สึกต้องลงไดร์เวอร์คีย์บอร์ดด้วย

Comment

Originally posted by GutMaNn View Post
        คีย์บอร์ดประเภทนี้รู้สึกต้องลงไดร์เวอร์คีย์บอร์ดด้วย
        +1 น่าจะเป็นอย่างนั้นครับ

แนะนำ จขกท อย่างหนึ่งครับ เวลาตั้งคำถามเกี่ยวกับอุปกรณ์ ช่วยบอกยี่ห้อ รุ่นที่ใช้ ด้วยนะครับ หรือมีรูปประกอบด้วยก็จะดีครับ เผื่อเพื่อน ๆ คนไหนใช้อยู่ จะได้มาช่วยตอบครับ ถามแบบนี้เดากันตายครับ

Comment

ใช้ logitech mk520 ครับ มันกด fn+media ไม่ได้อย่างเดียวครับ แต่fn+ฟังชั่นอื่น เช่น โอมเพจ my com ใช้ได้หมดครับ

Comment

...

Comment

Working...
            X