Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทำโปรเจคเกี่ยวกับ Network

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทำโปรเจคเกี่ยวกับ Network

อยากทำโปรเจคเกี่ยวกับ Network มีเรื่้องอะไรที่น่าสนใจมั้งครับ

พอดีเวลา เหลือ อีก แค่ 3 เดือน (เสียเวลาช่วงน้ำท่วมไป 1 เดือนน)

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ปล. ส่วนตัวอยากทำเกียวกับ ซีเคียวครับ ผม

ผมก็อยากทำเกี่ยวกับ Wifi *-----*

Comment

ชอบเรื่องไหนก็ทำเรื่องนั้นครับ จะได้เข้าใจง่ายด้วย แต่ถ้าจะให้แนะนำ ผมว่าทำเรื่อง Router,Switch ก็น่าสนใจนะครับ

Comment

แบบนี้ใง ของฝรังเขา

Comment

ในส่วนตัวผมว่าไม่น่าทำได้นะ หรือว่าผมยังไม่ศึกษามากพอ

Comment

Originally posted by tpt View Post
            แบบนี้ใง ของฝรังเขา

เฟคครับ อุปกรณ์แค่นั้น ไม่สามารถส่งไฟได้วัตสูงๆแบบนั้นหรอกครับ หุหุ

Comment

Working...
            X