Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงWindows แล้วคลิกขวาDisplay มันซูมเข้าซูมออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงWindows แล้วคลิกขวาDisplay มันซูมเข้าซูมออก

ลงWindows แล้วคลิกขวาDisplay มันซูมเข้าซูมออก
    ไม่ก็เปิดหน้าต่างไรสักอย่าง
    แล้วกดซ่อนลงมา
    จอมันจะซูมเข้าๆออก

ตาลายคับ
    ไม่ทราบเป็นเพราะอะไรครับ ช่วยบอกห่นอย

มีวิธีแก้ไงบ้างครับ

ผมลองโหลด ไดร์เวอร์ตัวใหม่จากเวปดูแล้วม่ะหายงับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Last edited by llkokll; 6 Feb 2008, 22:10:08.

ไม่มีคนตอบเลย เง้ออออออออ

Comment

หลังจากรอผู้รู้ไม่มีคนตอบ สรุปอีก 15 นาที ลงวินโดว์ใหม่งับ
      ถ้าไม่เห็น ออนไลน์แล้ว
      ก็ม่ะต้องตอบน่ะครับ

ขอบคุณครับ

แงๆ

Comment

ลงวินใหม่ล่ะครับ รอไม่หวาย
        ลบทู้ได้เลยงับ Four/MOD

Comment

สุดยอดครับ ถามเอง ตอบเอง ทดลองด้วยตัวเอง ว้าว

Comment

Working...
          X