Announcement

Collapse
No announcement yet.

โคราช ตามหา iCute PLATINUM 700W Pro Modular ซื้อที่ไหน ในระแวกโคราช บุรีรัมย์?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โคราช ตามหา iCute PLATINUM 700W Pro Modular ซื้อที่ไหน ในระแวกโคราช บุรีรัมย์?

พอดี จะหาซื้อ แต่หาได้แต่ อยู่ กทม . หา มือ 2 ในห้อง supply ก็ ยังไม่มีเลย T_T

ผมอยากได้มากรุ่นนี้ จะเอามา oc cpu สักหน่อย ตัวเก่าไม่ไหว แล้ว ^^

iCute PLATINUM 700W Pro Modular

ใคร เจอซื้่อที่ไหน บอกผมหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ OCZ

ไม่มีใครตอบเลย TT

Comment

ไม่ลองดูเป็นยี่ห้ออื่นหรอครับ

Comment

ยี่ห้ออื่นดีกว่าครับ

Comment

ยี่ห้อ นี่ 700 w 80+ ถอดสายได้ ราคา ถูกดี ประกัน ดี อีก ^^

Comment

Originally posted by analezey View Post
            ยี่ห้อ นี่ 700 w 80+ ถอดสายได้ ราคา ถูกดี ประกัน ดี อีก ^^
            มีงบเท่าไหรครับถึงอยากได้เจ้าตัวนี้
            ไม่ได้ว่ามันไม่ดีนะครับ แต่เดียวนี้มันมีตัวที่ดีกว่าราคาถูกว่าออกมาเยอะ อิกอย่าเดียวนี้ iCute มันไม่ hot ละของใหม่ไม่ค่อยจะมีขายแต็บมาที่ก็เคลมลำบาก แต่ถ้าใจรักตัวห้องหาชื้อเลย

Comment

Working...
            X