Announcement

Collapse
No announcement yet.

รูป Flash ผมไม่ขึ้นทำไงดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รูป Flash ผมไม่ขึ้นทำไงดีคับ

เวลาเปิดเว็บแล้วภาพ Flash มันไม่ขึ้น ทำไงดีคับ ซึ่งผมก็ลง Flash Player ผ่านทางเว็บนี้ http://www.adobe.com/shockwave/downl...ShockwaveFlash แล้วนะคับ

คุณโหลดมาที่เครื่องเหมือนว่าได้ติดตั้งลงเครื่องแล้วก็จริง แต่ต้องตามไปติดตั้งโปรแกรมตามอย่างข้างล่างนี้ก่อนจึงจะใช้งานได้
    Attached Files

Comment

มันก็ยังไม่ได้อยู่ดีคับ รีสตาร์ทแล้วด้วยนะ

Comment

คุณใช้บราวเซอร์ตัวไหนอยู่และได้สั่งบล็อคไว้ที่บราวเซอร์หรือเปล่า? อย่าลืมตรวจดูด้วยนะ
        Attached Files

Comment

Originally posted by โชติก View Post
          คุณใช้บราวเซอร์ตัวไหนอยู่และได้สั่งบล็อคไว้ที่บราวเซอร์หรือเปล่า? อย่าลืมตรวจดูด้วยนะ
          ผมใช้ IE6 คับต้องทำไงคับ

Comment

ของผมปกติอยู่

Comment

Working...
            X