Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์อ่อนไปกับ eXzato คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โชว์อ่อนไปกับ eXzato คับ

สเปกก็ตามลายเซ็นครับ แต่จอนี่เป็น DELL 1705FP ครับ
    รูปแรกมาเลยโชวเปลือยครับ ติดเรทมั้ยเนี่ย ^ ^

รูปสองก็เช่นกันแต่คราวนี้เห็นจอด้วย ^ ^

ต่อกันเลยครัย
    รูปสามโชวหน้าเคสซะงั้น ^ ^

รูปสี่ครับโชวข้างเคสครับ เจอะข้างแล้วติดมุ้งลวดครับ ไม่ค่อยเหมือนชาวบ้านชาวเมืองเค้าเลย

Comment

รูป5ในเคสายไฟรกเป็นบ้าเลย^ ^

โชวแบบเต็มเลยครับจอ+เคส ค่อมอ่อนๆก็งี้ละครับอย่าคิดไรมากคงสู้คนรูไม่ได้T T

Comment

สายรกมากครับ จัดดีๆ สวยแน่ครับ

Comment

รูป7โชวจอแบบเต็มครับ ^ ^

สุดท้ายแล้วครับกับกล่องทั้งหลาย ไม่เคยทิ้งเลยครับ <เดวขายไม่ได้ราคา^ ^>

Comment

ช่วยกันวิจารด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
            ---------------------------
            สเปกก็มีดังนี้ครับ
            ATHLON 3000 @ 2.6
            เรือใบ เวลู่ 533/512MB @ 742MHz CL 5 5 5 10 2T ครับ
            วินควาส 7600GS @ 460 - 1028+เซลมัน VF 900 CU LED
            จอ DELL 1705 FP 17" 8MS ครับ
            ปีกเกอประหยัด ครีเอทีบ SBS 350 ^ ^
            Last edited by eXzato; 20 Nov 2006, 19:27:18.

Comment

อืม สายรกจริงๆครับ

Comment

ทำฟาร์มงูเหรอครับ

Comment

สายรกมากมาย

Comment

555 กะว่าเดวเสาร์นี้จะไปซื้อสายมาเก็บครับ แหะๆ รกได้ใจมากๆ

Comment

งับ พยายยามอีกน่ะ รกไปนิด นี่ๆๆ รู้ป่ะว่ารักน่ะ (หน้าด้านมากบอกรักเนี่ย)

Comment

PSU หรือดงงูเ***เนี่ย ยังไงจัดสายหน่อยครับ จะดูดีกว่านี้เยอะ

Comment

Originally posted by AirES View Post
                          งับ พยายยามอีกน่ะ รกไปนิด นี่ๆๆ รู้ป่ะว่ารักน่ะ (หน้าด้านมากบอกรักเนี่ย)
                          555 ^ ^ ขอบคุณจ้า

Comment

Originally posted by nazzzaa View Post
                            PSU หรือดงงูเ***เนี่ย ยังไงจัดสายหน่อยครับ จะดูดีกว่านี้เยอะ
                            สงสัยจะเป็นงูเขียวมากกว่า

Comment

งั้นๆ ละวะ คุณ Big ฝากขายแรม ด้วย ไปเว็ปรองเท้า ต่อละ ชะแว้ป !!

Comment

Working...
                              X