Announcement

Collapse
No announcement yet.

เช็ดให้หน่อยครับรบกวนหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เช็ดให้หน่อยครับรบกวนหน่อย

สเป็คผม
    Phenom x2 555 เปิดเป็นx3 b55 3.6
    Kingston 1333 x2(4gb)
    Power: d-tech 550w
    HDR 1 ลูก

ไม่ทราบว่าจะใส่ gt440 ได้ไหม

ได้ครับ

Comment

ใส่ได้ครับ

Comment

จำได้ว่าพาวเวอdtech ทำผมเคลมฮารดดิสไป 6 รอบได้มั้ง

เปลี่ยนเป็นเรดแมกซห่วยห่วย เลิกเคลมเลย (ถ้าจะซื้อเรดแมกซเพิ่มอีกไม่กี่ร้อยเอายี่ห้ออื่นเหอะ ตัวที่ผมใส่คนอื่นไม่เป็นไร ตัวที่ใช้เองดันพัดลมตอนเช้ากว่าจะหมุนได้ ต้องรอสักพัก มันพังเปล่าหว่า)

Comment

ถ้าเป็นไปได้
          dtech < เปลี่ยนตัวนี้ก่อนเลย

ซีพียูเปิดหัว การ์ดจอแยกถึงจะไม่เสียบไฟ แต่ก็กินไฟพอประมาณ เพราะเป็นรุ่นสูงสุดของไม่ต่อไฟเพิ่มด้วย ใช่ว่าจะไม่กินไฟ

Comment

ถามต่อแล้ว PSU 600w ราคาไม่เกิน 2000 แนะนำหน่อยครับ
            ผมเล็งเจ้า Greatwall 600w พอไหวไหมกับการ์ดเจ้า gt440นะ กับซีพียู 95W

Comment

Originally posted by THEFOOL View Post
              ได้ครับ
              ระหว่าง gt440 กับ6670 ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

Comment

Originally posted by death Line View Post
                ถามต่อแล้ว PSU 600w ราคาไม่เกิน 2000 แนะนำหน่อยครับ
                ผมเล็งเจ้า Greatwall 600w พอไหวไหมกับการ์ดเจ้า gt440นะ กับซีพียู 95W
                ตัวนี้ก็ได้ครับ กำลังลดราคา ถึง500Wแต่ก็น่าใช้ครับ หรือไม่งั้นก็หาTagan 600W ก็ได้ครับ

SILVERSTONE SST-ST50F-ES (80+) ราคา 1,590(Exp 31/12/11)* 1,829 Hardware House
                Last edited by osk115; 5 Dec 2011, 12:49:56.

Comment

Originally posted by thrbairn View Post
                  ระหว่าง gt440 กับ6670 ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ
                  6670 น่าเล่นกว่าจมหู

Comment

หนาวตั้งแต่เห็น D-Tech ละ ถึงไม่ต้องบอกว่าใช้ watt เท่าไร

Comment

Originally posted by osk115 View Post
                      ตัวนี้ก็ได้ครับ กำลังลดราคา ถึง500Wแต่ก็น่าใช้ครับ หรือไม่งั้นก็หาTagan 600W ก็ได้ครับ

SILVERSTONE SST-ST50F-ES (80+) ราคา 1,590(Exp 31/12/11)* 1,829 Hardware House
                      ขอบคุณครับท่าน

Comment

Working...
                      X