Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันยังมีขายอยู่รึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันยังมีขายอยู่รึเปล่าครับ

Sapphire X1950Pro 512MB DDR3 256bit AGP ตอนนี้ต้องการอย่างแรง อยากถามว่าการ์ดรุ่นนี้ยังมีขายอยู่เยอะรึเปล่าอ่าครับ หรือว่ามันหายากแล้ว แล้วราคาประมานเท่าไหร่อ่าครับ

มือ2น่าจะมีในเวปครับ มือ1ไม่แน่ใจ ราคาคงประมาณ 4500-5000 นิดๆครับ

Comment

อยากได้มือ1อ่าครับ

Comment

น่าจะนะครับ
        ASUS EAX1950Pro CrossFire/HTDP/256M ATI Radeon X1950Pro 256MB DDR3 256-bit PCI-E Retail
        http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=3954

Comment

Originally posted by TaO_OaT View Post
          น่าจะนะครับ
          ASUS EAX1950Pro CrossFire/HTDP/256M ATI Radeon X1950Pro 256MB DDR3 256-bit PCI-E Retail
          http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=3954
          ผมต้องการAGPอ่าครับ -.-

Comment

ที่เซียร์จะมีขายไหมครับ ใครรู้จักร้านที่มีเจ้าตัวนี้ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุนฮะ

Comment

อ๋อ กำ โทดทีลืมดู

Comment

ฝาก ถามอีกตัวด้วยครับ X1650 PRO ทั้ง512และ256 ที่ไหนมีขายบ้างตอนนี้ แต่ HWM 1000ทิพย์ AGP
                เข้ามาเดือนหน้านี้ครับ ลองดูอีกทีนึง ผมลองโทรไปดูละ ขอให้มีของทีเหอะ หาอยู่เหมือนกันครับ

Comment

ดันๆมีร้านไหนขายบ้าง ผมอยู่ต่างจังหวัดหาไม่มีเลยสักร้าน

Comment

Originally posted by flookkung View Post
                    ที่เซียร์จะมีขายไหมครับ ใครรู้จักร้านที่มีเจ้าตัวนี้ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุนฮะ
                    ไม่มีครับ

Comment

เศร้าใจจริงๆ AGPหายากแต๊ๆ

Comment

ใครมีตัวอื่นแนะนำบ้างครับขอให้แรงกว่า7300GT 256MB DDR3หน่อยนะครับ AGPนะครับT_T

Comment

เห็นที่ร้าน HWM สาขาซีคอน มี X1650 PRO อยู่ 1 ตัว

Comment

Originally posted by paitoon View Post
                            เห็นที่ร้าน HWM สาขาซีคอน มี X1650 PRO อยู่ 1 ตัว
                            แรงกว่า7300GT DDR3 เยอะปะครับ

Comment

x1650pro แรงกว่าพอใช้ได้เลยครับ pipe cor mem มากกว่า7300ทุกส่วน ราคาไม่ต่างกันมาก มันเทียบเท่า7600GS อะ หรือไม่ลองหันไปเล่น 7600GS แต่แพงกว่านิดหน่อย

Comment

Working...
                              X