Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bunch of Heroes - Co-op เป็นไงมาดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Bunch of Heroes - Co-op เป็นไงมาดูกัน

มีคนถามเข้ามาหลังจากดู Gatling Gears

FAPGAMER จัดให้ครับวัยรุ่น ^ ^"

BORKED

แวะไปชมกันได้เด้อ อย่าลืมสับตะไคร้ด้วยนะจ้ะ

แว๊บมาดันเบาๆ

Comment

รอสอยสตีมปีใหม่

Comment

co-op คนเล่นเยอะมั้ยครับ

Comment

เกมนี้ต้องบอกตรงๆว่าหวังเล่นกับเพื่อนดีกว่าครับ คนเล่นก็มีตลอดนะ แต่ระบบออนไลน์นั้นไม่มีRobbyไว้คอยดูstatusของhostครับ
          แนะนำว่าเอาไว้สนุกๆกับเพื่อนมากกว่า เล่นนอกจะแลค+ไม่ได้ฮาแล้ว จะเบื่อเกมเปล่าๆครับ ^ ^" ใครมีเพื่อน3-4คน แนะนำจัดด่วนเลยจ้า

Comment

Working...
          X