Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม AsRock 880GMH/U3S3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม AsRock 880GMH/U3S3

รุ่นนี่้ใส่การ์ดจอแล้วใส่ซาวการ์ด มันจะใส่ได้มั้ยครับ เห็น slot ใกล้กันเหลือเกิน

ได้ ลองสิน่าจะได้นะ

Comment

ไว้วันพุธมาตอบให้ (ถ้าไม่ลืม)
      ยัง 6970 ref ไว้อยู่

ถ้าผมลืม PM ถามเอานะ

Comment

ผมว่าใส่ได้แต่คงแนบแทบเบียด แต่อยากเห็นคนที่ลองใส่ถ้าติดจะได้มองหาตัวอื่น

Comment

ได้ครับ HIS5670 + SB0090 ผมใช้อยู่ แต่... ไม่เหลือช่องว่างระหว่างกันเลย

Comment

รุ่นนี้ใส่ V8 หรือ V6gt ได้ไหมครับ แจมด้วย

Comment

Originally posted by thekopnon View Post
              ได้ครับ HIS5670 + SB0090 ผมใช้อยู่ แต่... ไม่เหลือช่องว่างระหว่างกันเลย
              น่าน - -

Comment

ใส่ได้ครับ เหลือระยะห่..างระหว่างการ์ดจอกับการ์ดเสียง แค่ไม้จิ้มฟันคั่นครับ

Comment

ซาวการ์ดมันจะไปบังทางพัดลมการ์ดจอรึเปล่าครับ

Comment

ถ้าพัดลมการ์ดจออยู่ตรงกลางก็บังเต็ม ๆ เลยครับ

ถ้าเป็นพัดลมท้าย ไม่มีปัญหาครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                      X