Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องของการลงวินโดว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องของการลงวินโดว

คือผมโหลดบิทwindow xpมาแล้วทีนี้ก็แตกไฟด้วย DAEMON TOOL จากนั้นผมก็ไรท์ลงแผ่นแล้วทำการลงวินโดวใหม่แต่พอเซตให้มันบูตจากซีดีเป็นอันแรกแต่มันกลับบูตไม่ได้ครับแล้วมันก็เข้าวินโดวไปจากนั้นผมลองเอาXP 2006 ที่ใช้ลงอยู่ประจำลองมาลงดูมันกลับได้ครับ เลยอยากรู้ว่าถ้าโหลดบิทวินโดวมาแล้วต้องทำอย่างไรเพื่อให้สามารถลงได้ครับ

ใช้ daemon mount image file แล้ว copy แบบ แผ่นต่อแผ่น ครับ

Comment

ไฟล์ที่โหลดมา .iso ให้เขียนลงแผ่นเลยครับ ไม่ต้องแตกก่อน

Comment

Working...
      X