Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบข้อมูล NB Sony, Apple, Fujitsu ในงาน comworld ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบข้อมูล NB Sony, Apple, Fujitsu ในงาน comworld ครับ

อยากทราบข้อมูล NB Sony, Apple, Fujitsu ในงาน comworld ครับ

Sony SZ series มีราคาพิเศษบ้างไหมครับ
    Apple Macbook ราคาลงมาบ้างหรือเปล่า แล้วของแถมอะไรบ้างครับ รุ่นต่ำสุดสีขาว
    Fujitsu รุ่น 6311 ยังมีขายหรือเปล่าราคาเท่าไหร แล้วมีรุ่นไหนลดราคาเป็นพิเศษบ้างครับ

มี 0% ซัก 12 เดือนบ้างไหมครับ

ต้องรบกวนหน่อยครับ ยังไม่มีเวลาไปเดินจริงๆ ต้องรีบปั่นงานให้เสร็จวันศุกร์นี้ คาดว่าจะไปเดินวันเสาร์ครับ เลยต้องหาข้อมูลไว้ก่อน
Working...
X