คือต่อสัญญาณไวเลสอ่ะครับ ปกติก็เข้าได้ แต่พอวันนี้ตื่นมาเล่นเน็ตไม่ได้เลยพอเข้าไปดูสัญญาณก็มีเต็ม ทุกอย่างปกติหมด แต่ที่ไม่ปกติคือ พอเข้า Wireless Network Connection--->Support
Connection status
Address Type:
IP Address:
Subnet Mask:
Default Gateway:
ตรงเนี่ยครับ มันไม่ขึ้นอะไรเลย มันขึ้นแค่ที่ผมพิมพ์เท่านี้จริง ๆ ครับ แต่เครื่องอื่นเล่นได้ปกตินะครับ มีเครื่องนี้เครื่องเดียวที่เล่นไม่ได้ แถมตรงหน้า General ตรง Activity ก็ไม่ขึ้นอะไรเลนครับ ทุกอย่างเป็น 0 หมดเลยครับ แต่ตรง Connection ทุกอย่างขึ้นปกติหมดนะครับ Signal Strength ก็ขึ้นเต็มนะครับ รบกวนท่านที่เชี่ยวชาญเรื่องพวกนี้ช่วยด้วยนะครับ พอดีไม่เชี่ยวชาญเรื่องคอมเลยครับ ขอบคุณครับ